• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN.Siberian Husky. Những em Husky nhà mình :D< update Sam vỡ chum>

HongMy

Member
2 đại ca to đầu nhất CLB thù oán chồng chất quá, xem ra phải lấy tửu mà táng nhau thôi. Còn phần e thì thích sắc hơn nên e làm trọng tài cho

Darkstar

Vietpet sponsor
>< Topic đang khoe ảnh cún, không nên đem rượu ra để bàn là 1.
2 là thằng nào thích sắc thì sắc! hiện nay anh đã tu nên kiêng rượu, chỉ còn sắc là đang kiêng dở thôi!
À Giang ơi, em set avatar thành viên cấp cao đi, khác màu sắc đi tí :D

dênon

Member
ôi nhìn các bé yêu quá .nhà bác ở đâu cho em mạn phép qua ngó các em ấy tí cho nó đỡ thèm được không bác hix :"> em chả có điều kiện mà rinh một em về hix .thôi quyết không iêu dành tiền mua ............ chó hihi:">

dênon

Member
hì không biết nhin iêu bao nhiêu năm mới rinh được 1 ẻm về ẵm bồng ôm ấp vuốt ve nhỉ các bac nhỉ . có bác nào tính hộ em được không:D

bomxinh123

Member
>< Topic đang khoe ảnh cún, không nên đem rượu ra để bàn là 1.
2 là thằng nào thích sắc thì sắc! hiện nay anh đã tu nên kiêng rượu, chỉ còn sắc là đang kiêng dở thôi!
À Giang ơi, em set avatar thành viên cấp cao đi, khác màu sắc đi tí :D
tu thế này thì hỏng đời giai rồi,đáng tiếc :-<

Darkstar

Vietpet sponsor
hì không biết nhin iêu bao nhiêu năm mới rinh được 1 ẻm về ẵm bồng ôm ấp vuốt ve nhỉ các bac nhỉ . có bác nào tính hộ em được không:D
Nhà mình ở cầu giấy, mời bạn qua chơi uống cafe nha :D

dênon

Member
Nhà mình ở cầu giấy, mời bạn qua chơi uống cafe nha :D
ôi được chủ nhà mời qua chơi rùi nhá . em là dân tây nguyên đây cafe thì khỏi cãi nhé hihi . nhà bác ở chỗ nào cầu giấy nhỉ để em qua mà nếu không phiền thì cho em xin số phone cho nó tiện bác nhé. :Dthật sự thi ở hà nội chả chỗ nào bán cafe ngon cả không biết nhà bác thế nào:D

I & quyt

Member
ôi được chủ nhà mời qua chơi rùi nhá . em là dân tây nguyên đây cafe thì khỏi cãi nhé hihi . nhà bác ở chỗ nào cầu giấy nhỉ để em qua mà nếu không phiền thì cho em xin số phone cho nó tiện bác nhé. :Dthật sự thi ở hà nội chả chỗ nào bán cafe ngon cả không biết nhà bác thế nào:D
tên ông bạn đó là Nam số đt 0906294388

Darkstar

Vietpet sponsor
Mình ở Cầu Giấy Hà Nội, đt: 0906294388.
Sau đây xin up hình các bé sau 7 ngày ra đời. 8 lon Coke nhà mình đây! UP tạm vài ba cái :D

boyspeedzzzzzz

nhìn mấy nhóc con iu quá ông ơi. có ẻm husky cái mà chả bít ông nào có con đực để xin ít giống :(....

Darkstar

Vietpet sponsor
Ơ! đây là topic khoe cún chứ có phải topic đặt gạch đâu mọi người ơi, diễn đàn ko chấp nhận việc đặt gạch tại đây nhé! Mọi người làm ơn inbox hoặc trực tiếp gọi cho mình nhé.
MOng mọi người thông cảm! THÂN!