• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN.Siberian Husky. Những em Husky nhà mình :D< update Sam vỡ chum>

Darkstar

Vietpet sponsor
Các cậu cứ chém linh tinh thì liệu hồn, liệu mà sửa bài đi, kẻo cho gãy hết súng, khỏi nhảy nhót gì bây giờ. ĐỢi nhé, up hình các cháu lên thì ngồi suýt xoa >:)

Darkstar

Vietpet sponsor
:)) Vỡ chum rồi, nhưng mà hơi ít, chỉ có 8 nhóc cực xinh thôi cả nhà ơi:D CHiều đi làm về up ảnh hầu mọi người :D

jingokbsb

Bác Darkstar ơi! Post ảnh mấy bé đấy nhanh lên ! Em chờ mãi cổ sắp thành cổ cò rồi nè!

Darkstar

Vietpet sponsor
Mẹ và bé :D

Quậy quá >< Giữ mãi để chụp mà ko được

Bé gái giống hệt mẹ :D

Bé đực đẹp giai

Bé út gái đen ( cả đàn có 2 đen thôi, 1 đen đực 1 đen cái)

Tạm thời ảnh như vậy đã >< Có 1 mình, ko giữ đc các bé nên hok chụp được, chất lượng ảnh hơi cùi mía. Sẽ cố gắng lát xuống chụp tiếp :D rồi up lên hầu cả nhà !
Mọi người ném gạch đi, để lấy gạch xây chung cư mini nào :D

I & quyt

Member
nhìn các bé "ghét" thế không biết :D:D:D
chi muốn được ôm và nựng mãi thôi :x:x:x:x:x

Darkstar

Vietpet sponsor
Các em nó lớn mỗi ngày, sẽ update thông tin thường xuyên, tranh thủ thời gian rảnh rồi ngồi nhà ôm cún nựng thôi :D

I & quyt

Member
uppppppppppp để cho mọi người vào ngắm những thiên thần nhỏ nào :-*:-*:-*

Darkstar

Vietpet sponsor
Lát đi mua sữa về cho các cháu bú thêm, các cháu ăn nhiều quá, bụng no tròn, còn mẹ các cháu thì ăn cũng gớm >< Thế mà chốc chốc đã kêu loạn lên đòi bú tiếp rồi :D Tình hình này nó bú hết lương tháng rồi :D

zMrKen

có ai đạt gạch chưa zi anh?em đặt gạch pé đực đen được ko?

Darkstar

Vietpet sponsor
Các cháu hiện giờ đã to gấp đôi so với hôm chào đời. Riếng thằng bomxinh123 mình tặng 1 cân mắm tôm trộn mìn của các cháu vào con LX đỏ!