• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN.Sóc Pomeriana và Nghé Mini Collie nhà em :X (Up date ảnh liên tục)

s2s2huy2

Member
oài con này trước ra lenin gặp rồi xinh thía mà e này loại cái có ra bị các anh đực hành hạ k mình cho con alaska nhà minh ra bị cả đàn hành hạ:-SS

KissTeen

Member
oài con này trước ra lenin gặp rồi xinh thía mà e này loại cái có ra bị các anh đực hành hạ k mình cho con alaska nhà minh ra bị cả đàn hành hạ:-SS
Hành là hành thế nào. Các em nó quan tâm hotgril mà =))

socnghe

Member
Em nó là dòng mini collie mà bạn. Chân sao dài được. ;) ma mini mà chân dài thì đâu phải là hot girl ;))

zodiac123

Member
Anh chị cho em hỏi Collie với Husky thì em nào thông minh và dễ dạy hơn ạh . Tại em sắp tậu 1 chú

socnghe

Member
Em không biết có phải tưởng tượng không mà trộm vía em nó ăn khỏe mà ti to ra hay sao ý :p

Darkstar

Vietpet sponsor
Cứ từ từ, làm gìmà cứ sốt ruột, chửa hay ko chửa, sau 35 ngày biết ngay. Anh nghĩ là ok em ạ :D Được cái anh đỡ cũng mát tay lắm :D Có thêm thằng Giang nữa thì...bộ đôi kết hợp ăn ý, đợt này Giang ko rách quần nhỉ???