• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hn-PQ đen,lưỡi cực kỳ đen

kecodon

Member
giao lưu với anh em,cho thêm phần sôi động không khí nuôi PQ tại hà nội

kecodon

Member
con ở biên hòa là con khác anh nhá.em cũng có ảnh con ở biên hòa.anh có xem ko
biên hòa này

há há...á á á

kecodon

Member
thông báo với các bác là,em định mua rồi.chính xác là ngày mùng 6/3/2012 nhưng khi tiền chuẩn bị gửi,thì được thông báo là chó bị bán.tức là anh trai của anh này đã bán.em mua của em trai tên nguyễn thành tiến.cho đến bây h thì ko có tin tức của em màu đen,lưỡi đen đấy nữa.còn con bên dưới,chính xác là ở biên hòa.em tính hay thích add ảnh của mấy em phú quốc,nên lúc nào em vẫn giữ lại,nhưng em mà đã từng mua,mất ...và die...hehe.
@suzuki3233 em cũng kết lắm,nhưng chưa ra được đến hà nội đã bị cướp trên giàn mướp rồi.em thù lâu nhớ dai lắm..híc híc:D:D

kecodon

Member
vâng anh ạ.chó để ở đó,còn chủ hình nhủ ở quận 9 hay quận 10.em ko nhớ rõ nữa.ông ý bảo đi công tác.đi về,ông ý gửi cho em.nhưng ở nhà,ông anh trai đã bán ra hà nội rồi.em bảo ông ý,bảo ông nh chuộc về đi,nhưng ko thành.buồn phết anh ạ.hehe

Mr Lab

Member
Theo anh thì con này chưa đến nỗi làm em buồn và thù dai vậy đâu, của giời còn đầy

kecodon

Member
hì hì...đại ca Tuấn quá chuẩn luôn.mình ko mua đc con này,mất con này....abc....em hiện h vui lắm a.Tuấn ạ,ít nhất có em Kem của em,an ủi em rồi.cảm ơn bác Tuấn đã nhắc nhở em nhé.tks!

pdtrung90

Member
hì hì...đại ca Tuấn quá chuẩn luôn.mình ko mua đc con này,mất con này....abc....em hiện h vui lắm a.Tuấn ạ,ít nhất có em Kem của em,an ủi em rồi.cảm ơn bác Tuấn đã nhắc nhở em nhé.tks!
Kem bao giờ đẻ phải alô đấy nhá ;;)