• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN- Nhận gạch 7 nhóc husky mầu cực lạ

Chăm con của anh cho mũm mĩm tí Nam ơi! hix qua thấy nó bé nhất đàn nhìn tội nghiệp:(:)(:)((

Darkstar

Vietpet sponsor
Chăm con của anh cho mũm mĩm tí Nam ơi! hix qua thấy nó bé nhất đàn nhìn tội nghiệp:(:)(:)((
Anh qua ngó nó bú đi >"< 1 mình nó hết 1/4 bình sữa đấy anh ạ! Ko tí hin đâu =)) Còn con của TaiHong thì to nhưng bú ít nhất :p

AKen

Member
sáng nay gọi không thấy anh nghe máy :( cho em xin cái giá con đực vào iboox với mà không biết còn không nữa

Darkstar

Vietpet sponsor
Em cám ơn anh ạ! Hiện giờ đàn này đang nhớn hơn rồi! Dễ thương lắm! Hôm nào anh rảnh ở nhà, em với ny em qua chơi, thăm các bé mèo luôn ạ :D

Darkstar

Vietpet sponsor
Đàn này đã hết gạch. Cám ơn mọi người đã quan tâm. Đây là danh sách mọi người đã đặt nhé!
Bạn Tùng Isabella White!
Anh Tiệp Silver
Bạn ở Cà Mau: Silver
Em Hồng : Grey
Tuấn Tóp: Light red
Anh Lâm: Isabella White!
Tuấn Anh: Light red

Cám ơn mọi người rất nhiều :D

kid1989

Active Member
đúng là đàn đẹp của anh Nam có khác vừa ra được mấy hôm đã bay hết rồi :X:X

MinhQuan

Member
hx..a Nam mát tay thế...thg Bin của Dũng khỉ về nhà trôm vía ngoan và dễ bảo lắm...tính hơi giống chủ nữa :))