• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN nhờ các ace tìm giúp pittbull bị thất lạc-xin được hậu tạ 30 triệu

XIN NHỜ MỌI NGƯỜI TÌM GIÚP

Tình hình là nhà cậu bạn tôi có nuôi một con pittbull 1 năm tuổi, mầu nâu đỏ hay còn gọi là socola, tên Tô ly, hôm qua cậu ấy có đưa tô ly đi tập ở dường Giảng Võ và rồi tình cờ gặp bạn cũ vì mải nói chuyện với bạn nên khi chợt nhớ ra đang cho tô ly tập thi đã không thấy đâu rôi, gia đình cậu ấy vô cùng thương tiếc vì nuôi tô ly từ nhỏ bao kho khăn và tình cảm và coi tô ly là thành viên trong nhà!!!
Tô ly đi lạc ở khu đường Giảng Võ!!!!ace nào có thấy tô ly hoặc có ai mua tô ly thì cho cậu bạn tôi xin chuộc lại!!đặc điểm như trong ảnh, tô ly cực kì ít sủa vì nó rất hiền!!!vài ảnh nhận diện tô ly!!!
Ace đi ngang qua vui lòng up hộ dùm mình để mau tim được tô ly!!!mấy ngày nay cả gia đình, bố, mẹ, vợ, con, cậu ấy lang thang và nhờ mọi người đi tìm nhưng chưa có thông tin gì!!!
Ace thấy tô ly xin gọi cho bạn tôi tên là HÙNG số phone 0987885555 xin được hậu tạ xứng đáng.
thanks all

hoanhd

Member
em nó đẹp quá bạn ơi!.buồn thây cho bạn đó nếu mình gặp em nó mình sẽ alô cho bạn.chúc bạn may mắn sớm tìm lại em nó:-??:-??:-??

luna610

Member
Em nó nhìn đẹp quá!! Nếu mất ngoài đường thì dễ bị câu trôm chó lắm, anh nên thử dạo vài vòng đường bưởi xem e nó ở đó ko... Chúc a sớm tìm lại đc chó :)

linhnh

Up lên để mọi người cùng tìm xem nào. mong em nó sớm về với chủ!!!

thanks all

Ace thấy tony xin gọi cho bạn tôi tên là HÙNG số phone 0987885555 xin được hậu tạ xứng đáng.

Harmonie

Member
Hình như con này là của bên trại ngọc thụy gia lâm thì phải
Up lên phát cho mau thấy

với cái giá 30 triệu,chắc chắn bạn sẽ sớm nhận lại được tony thôi
Chuẩn-Em này hình như địa chỉ chính xác bên phố Đội Cấn thì phải!Up hộ bạn nào,mau tìm lại được em nó...