• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN mua mèo xù đực thuần chủng ko lai

bin_yeumeo

Member
Mình đang muôi 1 bé mèo tam thể cái bh mình muốn mua rinh thêm 1 e mèo xù đực giống Nga hoặc Anh lông dài tầm 2=>5 tháng tuổi nếu đã đc tiêm phòng thì càng tốt.nếu bạn nào có mèo muốn bán thì mình trả gia trc tầm khoảng 1 triệu 1 nếu bé đã đk tiêm phòng(cần có giấy khám đã tiêm phòng của bs) và 1 triệu nếu bé chưa đk tiêm phòng gì cả.
Nếu ai cần bán thì cho mình gửi hình và số phone cho mình vào hộp thư mình sẽ gọi điện lại trực tiếp cho bạn
THANKS

linhlady

Member
Mình đang muôi 1 bé mèo tam thể cái bh mình muốn mua rinh thêm 1 e mèo xù đực giống Nga hoặc Anh lông dài tầm 2=>5 tháng tuổi nếu đã đc tiêm phòng thì càng tốt.nếu bạn nào có mèo muốn bán thì mình trả gia trc tầm khoảng 1 triệu 1 nếu bé đã đk tiêm phòng(cần có giấy khám đã tiêm phòng của bs) và 1 triệu nếu bé chưa đk tiêm phòng gì cả.
Nếu ai cần bán thì cho mình gửi hình và số phone cho mình vào hộp thư mình sẽ gọi điện lại trực tiếp cho bạn
THANKS
Bạn nên vào phần rao vặt hoặc Bạn và mèo của bạn thì tìm mèo dễ hơn, đặc biệt là trong bạn và mèo sẽ có những e mèo khỏe mạnh, nhà đẻ chứ ko phải cửa hàng chó mèo.Thân!

Với giá đó chắc bạn mua được 1 em Nga đấy, ALD thì đắt hơn, mình mới mua 1 em ALD, 3 triệu, nhưng nhà có đến 3 em mào cái, nên cũng đành vậy. Hix

realman87

Member
Nhà mình có đàn mèo 3 bé được 1,5 tháng đã ăn được cơm. Mẹ Nga, bố là 34.
Bạn quan tâm alo mình nha.