• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN hot Chihuahua- E Ky đẹp zai khoai to

nike4815

Member
ky gần 1 tuổi r,nặng 1kg1.tình cảm lắm..lnao cũng chỉ trực rúc vào ng thôi.. 8)

nike4815

Member
;)).. Hình như t7 có lịch off phải k? Chắc fai sắp xếp thời gian để cho tui nhỏ giao lưu vs nhau thôi<:p

Bella Pham

Member
Bác nike4815 có face ko nhỉ? Hoặc ít ra bác để lại sơ yếu lý lịch cho chị em tớ bít đường với chứ ^^

warm

ky gần 1 tuổi r,nặng 1kg1.tình cảm lắm..lnao cũng chỉ trực rúc vào ng thôi.. 8)

ky cua ban dc may thang tuoi roi the , co the xe duyen voi warm nha toi ko vay ?. mot thang nua la warm nha toi co the ket duyen voi mot anh chang chi hua roi

nike4815

Member
Hx.. Mỗi tội e ý zai tân nên kém khoản nhảy nhót lắm=((.. K biết fai làm tn nữa.. Mà thằng cha này chân ngắn.. Gặp mấy chị chân dài rướn kiểu j cũng ko tới.. Buồn cười lắm=))

Tiến-Q4

Member
Công nhận Lồi Con càng ngày càng đẹp, Huy nuôi khéo quá, Lồi Cha bên a thì vẫn gầy...chắc bữa nào gửi ra Bắc nhờ Huy chăm dùm quá ^^