• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN - Hỏi địa chỉ bán mèo

Àh, trước tiên là sr vì K không biết bài này nên đặt ở box nào nên viết tạm ở đây, nếu nhầm thì nhờ Mod chuyển qua box nào đúng nhá :p

K muốn hỏi mọi người địa chỉ bán mèo trong HN ... Không phải vì K làm mất mèo, đơn giản là tại vì K đang nuôi nhiều mèo quá, lỡ may mất nó thì lại chả biết tìm ở đâu ( chẳng may thôi nhá ) ... Mọi người trong 4rum ai biết chỗ nào bán mèo cảnh ( bất kì chỗ nào, từ 1 trung tâm lớn đến 1 quán nhỏ ven đường nhá ) ... Mọi người vui lòng cho K biết thông tin về mấy chỗ bán mèo cảnh nhé, cảm ơn nhiều nhiều :praying:

Nếu được thì vui lòng chỉ rõ chỗ đó là số ?, ngõ ?, đường ? nhé ... tại vì K ít đi ra đường nên có thể sẽ không xác định rõ chỗ đó là chỗ nào nếu mà chỉ nói đơn thuần là "ở chợ A", "cạnh khu B", "gần hồ C", ... :D

N.V.T

Member
Google ! > Tớ tìm trên GG chỉ 1 tiếng là ra chỗ bán. Chỗ bán thường ko cố định, có lần tớ phải đi rất xa , vào ngõ ngách , nhưng nói chung như thế tớ mua được mèo rất rẻ mà đẹp :)