• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN-Hậu duệ của 30 và Kem

kecodon

Member
Thật đau buồn khi phải thông báo với các a/c em,một em cái vàng 4 đã ra đi vào hồi 14h25.chán quá,đã làm mọi cách nhưng lực bất tòng tâm.đành phải để em ra đi.chắc nó ko hợp đất...chán....!:(

Thật đau buồn khi phải thông báo với các a/c em,một em cái vàng 4 đã ra đi vào hồi 14h25.chán quá,đã làm mọi cách nhưng lực bất tòng tâm.đành phải để em ra đi.chắc nó ko hợp đất...chán....!:(
Đệt nản thế........................................

em nghĩ cũng hơi tham,em tưởng cũng phải được đến 9 con cơ.vì đêm hôm trước,em mơ Kem đẻ được 4 vàng 5 vện.thì sáng hôm sau đẻ luôn.tiếc ko vượt được ngưỡng 7 con,anh Tú à.con con tất trắng,to gần nhất đàn,đực.xoáy kiếm dài đến đít.
Con bò sữa em hứa với anh,nữa tháng trước,chết cả đàn rồi ạ,cả mẹ nó cũng ra đi luôn.hình như bị đường ruột thì phải.rất tiếc lần nữa..hé hé
Theo anh ng hĩ thì lần đầu nó đẻ coi như tập dượt,,,,,,,,,
Đợt sau Salo mà đẻ chắc ngon hơn..........
Chúc chú thành công
Con tất trắng đấy đẹp đấy-ko biết ai ko thích chứ mình hay thích kiểu khác ng ười

pdtrung90

Member
Coi như lót ổ thôi mà đừng buồn
Lúc nào được 1 tháng alô tôi qua ngó cái nhé