• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN-Giao lưu em Kem

kecodon

Member
vậy anh Hợp cứ tình đi,bao thùng chả được,bia bán lon còn có chi phí ngày,chứ để em Kem như mìn nổ chậm trong nhà,cứ ghê ghê kiểu j ý anh ạ=)))))))))))))))))).em vừa cho một đồng chí số đt của anh đấy.có j anh xem giúp cậu ý nhé.

hopnh123

Member
vậy anh Hợp cứ tình đi,bao thùng chả được,bia bán lon còn có chi phí ngày,chứ để em Kem như mìn nổ chậm trong nhà,cứ ghê ghê kiểu j ý anh ạ=)))))))))))))))))).em vừa cho một đồng chí số đt của anh đấy.có j anh xem giúp cậu ý nhé.
Vậy chơi kiểu này nhé, H xếp LON bia ken thành cái lồng chứa em nó luôn. được ăn thua chịu nhé. chơi ko?

kecodon

Member
nhiệt tình thì đến tận nơi mà xem anh ạ.còn nói chiều cao cân nặng ra làm cái j đâu.mắt thấy tay xờ chả sướng hơn nhòm đọc mấy dòng sao anh.
a.Hợp : lồng chó này cao nhiêu vậy anh Hợp?liệu xếp được bao thùng anh nhể?:D

Cảm ơn vulong75!

nhiệt tình thì đến tận nơi mà xem anh ạ.còn nói chiều cao cân nặng ra làm cái j đâu.mắt thấy tay xờ chả sướng hơn nhòm đọc mấy dòng sao anh.
A.hợp : Lồng chó này cao nhiêu vậy anh hợp?liệu xếp được bao thùng anh nhể?:d
llllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllll./.

kecodon

Member
lại lên đầu cho em nó nhanh nhanh có hộ khẩu mới........haha....uppppppppppppppp

Mr Lab

Member
Chó đẹp quá! Mấy ace ở Hà nội máu me đâu cả rồi? Múc về mở trại đi kìa

kecodon

Member
mấy anh em ở hà nội có máu nhưng mà ko dám mua cháu anh Tuấn ạ.hì hì....hôm nào em quay quả clip con Kem,dáng đi và dáng chạy cũng gần giống hệt em Đỏ điên.hôm nào off em vác ra cho bác kiểm chứng...hehe<:p<:p<:p

hopnh123

Member
mấy anh em ở hà nội có máu nhưng mà ko dám mua cháu ạ.Tuấn ạ.hì hì....hôm nào em quay quả clip con Kem,dáng đi và dáng chạy cũng gần giống hệt em Đỏ điên.hôm nào off em vác ra cho bác kiểm chứng...hehe<:p<:p<:p
HN không chơi --- vậy có chuyển được ngược zô SG ko?

Mình ở SG cũng thích - nên nhíc thử cái xem sao?

Xin cái sms giá vào số dt 093 202 5775 - Hợp

Thanks

kecodon

Member
đã nhắn tin cho anh Hợp rồi,hehe...mong rằng sẽ giao lưu được với anh Hợp...

kecodon

Member
đang nghĩ sao mà lâu vậy anh Hợp?anh quyết định luôn đi chứ,giao lưu là chính,sắp tới có khi em phải nhờ a.Hợp một chút việc trong đó nữa cơ..hehe

kecodon

Member
giấy thì đơn giản mà anh,còn giấy đi dog show hì em thiếu thôi anh ạ.chó có giấy anh để trông nhà thì quá tuyệt......anh ạ.chó nhà em chỉ có giấy phòng bệnh dại thôi..để ví dụ nó có cắn thì cũng có giấy mà đối chứng.....haha