• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

[HN] Giao lưu chihuahua đi mọi người ơiiii

soul

Member
lb công nhận là xa thật . đi 1 mình kể ra cũng ngại . hình như khu đó đi qua cầu đuống thì phải trước mình làm bên đấy nhưng không để ý đường cho lắm

Ko lOng Biên thì ngay cầu LB thôi. Làm gì tới Cầu Đuống? Hum nay Lồi và Phệ gặp nhau mà chẳng có kết quả gì. Mong là lần sau các em suôn sẻ hơn........:*

soul

Member
vậy ah mình cũng không biết đường cho lắm hihi thôi kệ nếu đi thì hỏi đường vậy

Bella Pham

Member
Ko lOng Biên thì ngay cầu LB thôi. Làm gì tới Cầu Đuống? Hum nay Lồi và Phệ gặp nhau mà chẳng có kết quả gì. Mong là lần sau các em suôn sẻ hơn........:*
Á, đã gặp nhau rùi à?!?!
Zim nhà tớ đang bị viêm da đây, khổ quá :(

Bella Pham

Member
vậy ah mình cũng không biết đường cho lắm hihi thôi kệ nếu đi thì hỏi đường vậy
Bọn tớ (em) off ở khu đô thị Việt Hưng, đường sang bên này đẹp và thoáng lắm, cậu (anh) đi vèo một tí là tới mà ^^

Bella Pham

Member
Xa lắm bồ ơi!!!!!!!!!!!! Tớ bít VH mà nhưng đi xa thế, sao tưởng là ở LÊ NIN??
Ơ đâu, tớ đang chỉ đường cho anh Sâu (soul) mà.
Lịch off bên Long Biên bọn tớ là chiều CN hàng tuần. Còn off Lênin là 5h chiều thứ 7 nhá.
Phải cho thằng Zim đi chơi nhiều thôi. Ở nhà được chiều nên làm nũng lắm. Cho đi ra ngoài, thả xuống chạy lon ton được một tí rồi cứ bám vào chân đòi bế, bế lên thì nằm gọn trên tay, bạn bè dưới đất tha thiết gọi nhưng chỉ nhìn xuống thôi, thả ra là giãy giụa ^^

soul

Member
Á, đã gặp nhau rùi à?!?!
Zim nhà tớ đang bị viêm da đây, khổ quá :(
gặp nhau thì chưa . chắc sẽ sớm gặp thôi phải không mrs nhỉ :). ma soul là linh hồn nhé bell nói sâu làm mất hình tượng nick của anh quá :D .bé nhà bell đang bị nấm thì cố gắng chăm e nó sớm khỏi đi kẻo mang đi lại lây qua các bé khác đấy . nếu tiêm thì 3 mũi là khỏi thôi đỡ tốn kém + thêm cho bé tắm bằng nước lá chè xanh đặc nhé không nên tắm bằng sữa tắm hay xà phòng làm cho cún bệnh nặng hơn nữa . chúc cún nhà bell sớm khỏi bệnh nhé :x

gặp nhau thì chưa . chắc sẽ sớm gặp thôi phải không mrs nhỉ :). ma soul là linh hồn nhé bell nói sâu làm mất hình tượng nick của anh quá :D .bé nhà bell đang bị nấm thì cố gắng chăm e nó sớm khỏi đi kẻo mang đi lại lây qua các bé khác đấy . nếu tiêm thì 3 mũi là khỏi thôi đỡ tốn kém + thêm cho bé tắm bằng nước lá chè xanh đặc nhé không nên tắm bằng sữa tắm hay xà phòng làm cho cún bệnh nặng hơn nữa . chúc cún nhà bell sớm khỏi bệnh nhé :x
Ak gặp tối hôm Cn vừa rồi rồi...Nhưng chẳng làm ăn gì được. Phệ chưa có kinh nghiệm lắm. Đang cần phải học mà vì em nó là zai tân nên cũng khó...
Thế Chủ nhật 19/08 này thì tập trung ở Cv Lê Nin hả. Có bnhiu người tham gia vậy nhỉ. Đếm qua mới thấy 2 thành viên đăng ký kìa???

Bella Pham

Member
Ối anh ơi, Bella của em nghĩa cũng sâu(soul) lắm đó, bỏ có mỗi chữ a thui mà em thành cái chuông kìa :d hihi.
Em ko cho Dream tắm mấy hôm nay anh ạ, đang theo dõi dần dần. Nhưng em sẽ làm theo cách của anh chỉ bảo. Thanks anh ạ!

(Ủa, topic giao lưu chihuahua thì nói về Dream, còn topic của Dream lại bàn về giao lưu?!?!?Em copy paste sang bên topic kia đây...)

soul

Member
Ak gặp tối hôm Cn vừa rồi rồi...Nhưng chẳng làm ăn gì được. Phệ chưa có kinh nghiệm lắm. Đang cần phải học mà vì em nó là zai tân nên cũng khó...
Thế Chủ nhật 19/08 này thì tập trung ở Cv Lê Nin hả. Có bnhiu người tham gia vậy nhỉ. Đếm qua mới thấy 2 thành viên đăng ký kìa???
zai tân cũng được miễn hiệu quả là ok rồi . quan trọng là chất lượng ý . nếu bé cho ra được đàn con mập mạp khỏe mạnh thì không còn gì để bàn rồi . chúc bé nhà mrs thành công sớm có 1 đàn cháu khỏe mạnh nhanh nhẹn để còn share với mọi người chứ nhỉ . ỉm hàng là anh với linh phạt vi cảnh đấy nhé ;;) .

shuibao02

Member
thành viên ghi danh tiếp nè
tên chủ:minh
tên cún:midu
giới tính cái
độ tuổi:khoang 2 tuổi
số điện thoại 0915636606
địa chỉ trần duy hưng

shuibao02

Member
thành viên ghi danh tiếp nè
tên chủ:minh
tên cún:midu
giới tính cái
màu lông vàng
độ tuổi:khoang 2 tuổi
số điện thoại 0915636606
địa chỉ trần duy hưng

Bella Pham

Member
Chiều qua thời tiết khá là thuận lợi, bọn tớ đã có buổi gặp gỡ thú vị lắm nhé. Có ai muốn chiêm ngưỡng bé Hến- chihuahua màu trắng ko? Yêu cực kỳ lun, gần 3 tháng mà bé như viên kẹo :d nghịch thì thôi rồi, đáng yêu lắm nhá :x

warm

Thân gửi các ACE linhpt, mrschihuahua, soul, Aerosmith và tất cả các bạn đang nuôi cún chihuahua ở Hà Nội.
Hôm nay mình lập topic này với mong muốn có buổi giao lưu, gặp gỡ giữa cún và cãc chủ cún để chúng ta làm quen, trao đổi kinh nghiệm nuôi các bé, và có thể làm mai mối hay thông gia của nhau chẳng hạn ^^
Mong mọi người cho ý kiến.
Bạn nào dùng face mà ít vào topic thì cho add nhá!
Many thanks ạ!
toi cung rat yeu chihuahua , rat vui duoc tham gia clb chihuahua. nick hope.hien . ban add nhe . toi vua cho em chi hua cuoi cua dan di sang nha chu moi , thang sau co le chi hua me lai lay giong dc roi .

soul

Member
post ngay kẻo nguội . sáng nay a định qua chỗ e giao lưu cho vui nhưng thằng bạn mới bị tai nạn đêm qua nên sáng phải vào gấp giờ vẫn ở trong viện trông nó cùng mấy đứa bạn :( . Beo lên lịch off định kỳ luôn nhé >:D<

Bella Pham

Member
Đây đây, đang search rùi đang search rùi... Ối mà đưa link đây cho chuẩn đi :">

Bella Pham

Member
toi cung rat yeu chihuahua , rat vui duoc tham gia clb chihuahua. nick hope.hien . ban add nhe . toi vua cho em chi hua cuoi cua dan di sang nha chu moi , thang sau co le chi hua me lai lay giong dc roi .
Ô weo kum weo kum bác nhá ! Bác có link face cho em càng tốt bác ạ !