• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN-fox đi lấy chồng

các bác ơi con fox của e đi lấy đực vừa về xong
vui quá ak
các bác cho e hỏi là bao nhiêu ngày thì nó sẽ sinh sản và nên cho nó phối mấy lần ak?
:)

vâng đê tối e mang đi lần nữa
các anh cho e hỏi luôn là lần 1 e cho phối con đực vàng bò,lần 2 phối con đực đen vàng thì nó có ra con con 2 màu ko ak?
mà cho nó uống thuốc của người hả a?

ghost063

Member
vâng đê tối e mang đi lần nữa
các anh cho e hỏi luôn là lần 1 e cho phối con đực vàng bò,lần 2 phối con đực đen vàng thì nó có ra con con 2 màu ko ak?
mà cho nó uống thuốc của người hả a?
bạn phối với 2 đực thì sẽ ra 1 số con của con vàng, 1 số của con đen hoặc chỉ có con của vàng hoặc đen. có thể ra con 2 màu nhưng là 2 màu của đực đen vàng :D

_Mèo_

Member
cún nhà em cũng chuẩn bị đi nhảy, mọi ng khuyên là cho đi vào ngày thứ 9_13, thế chỉ lấy 1 lần thôi hay trong 4 ngày ấy lấy nhiều lần ạ?

soul

Member
lấy 2 lần thôi mèo ak . tính từ ngày thứ 10 đến 11 nhé 13 là qua ngày của bé rồi .chúc mèo may mắn nhé ;;)