• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN-CHIHUAHUA giao lưu cùng các bạn

pionneer66

Member
Cảm ơn bạn đã quan tâm,mình cũng có thắc mắc như bạn,diễn đàn là sân chơi lành mạnh dành cho mọi lứa tuổi giao lưu học hỏi kinh nghiệm chăm sóc nuôi dưỡng thú cưng,vậy mà các ông vô văn hóa này cứ nhảy vào thấy oải quá.:(:)(:)((
Mình cũng có quan điểm giống bạn,không nên nhảy vào diễn đàn để làm những việc trên,mod chắc bận không soát kỹ thôi bạn ạ.

Mình cũng có quan điểm giống bạn,không nên nhảy vào diễn đàn để làm những việc trên,mod chắc bận không soát kỹ thôi bạn ạ.
Rất trân thành cảm ơn bạn.có ít ảnh TITI và MY SA xxx đây các bạn xem và ủng hộ cho các bé nhé

thank các bạn đã quan tâm

pionneer66

Member
Rất trân thành cảm ơn bạn.có ít ảnh TITI và MY SA xxx đây các bạn xem và ủng hộ cho các bé nhé

thank các bạn đã quan tâm
Mình cũng cảm ơn bạn đã tin tưởng vào TITI rất mong MY SA có một đàn con đẹp cung cấp cho niềm đam mê lành mạnh của các bạn trẻ:-h:-h:-h

Thêm chút hình ảnh cún TITI xxx TUMY nhà mình ngày hôm qua mời các bạn xem

rất mong sự ủng hộ của các ace Vietpet;;);;);;)

pionneer66

Member
Chúc bạn và các bé một năm mới mạnh khỏe,có nhiều baby đẹp cung cấp cho các bạn trẻ một thú chơi lành mạnh nhân văn>:D<>:D<>:D<

Chúc bạn và các bé một năm mới mạnh khỏe,có nhiều baby đẹp cung cấp cho các bạn trẻ một thú chơi lành mạnh nhân văn>:D<>:D<>:D<
Thank bạn nhé,chúc TITI năm nay có nhiều bạn gái mới và thêm nhiều baby nữa nhé:-*:-*:-*

My sa kết bạn cùng Titi đã sinh 3boy,nay mình đang tìm chủ cho các bé

thank các bạn đã quan tâm:-h:-h:-h

pionneer66

Member
Chúc mừng bạn nhé:):):)mong các chủ mới của các bé sớm tham gia diễn đàn,giao lưu để ace biết đến hậu duệ của TiTi và My Sa>:D<>:D<>:D<

Rảnh rỗi mới chụp được hậu duệ của Titi và Mysa 2boy và 2gil

các bé đã được hơn một tháng tuổi,thank các ace đã ghé thăm:-h:-h:-h