• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN: Cần xin 1 em mèo

Bi ngố

Member
Tình hình là nhà mình mới bị mất 1 em mèo yêu (chắc là do bọn ăn trộm). Bây giờ mình muốn nuôi một em mèo tầm 4-5 tháng tuổi. Bạn nào có ý định cho mèo thì cho tớ xin một em nhé :) Mình là một người rất yêu mèo, gia đình mình cũng rất yêu mèo nên mèo xấu hay đẹp không quan trọng.
Mình xin cảm ơn trước :)

tronxinh

ui , mình không đọc được bài này sớm hơn , mình vừa bị lừa bán mất 1 bé mèo tầm 4 5 tháng tuổi . . . bị cấm nuôi nhưng vẫn cố nuôi làm khổ bé mèo quá . . .

8x_pro

Bạn tớ cũng cần, ai có ới tớ với nhé.
Hôm trước tớ nhặt được 3 em mèo cho đi, giờ lại phải đi xin hộ 1 anh bạn cũng thích mèo.

Hi, tình hình là hôm nay tớ vừa nhặt được 1 em mèo, nhỏ xíu chắc độ 3 tháng tuổi, không rõ có phải thế không, tớ định để nuôi, nhưng em BimBim nhà tớ với em mèo không hợp nhau rồi, 2 em nó oánh nhau suốt, hic. Em này rất là nịnh nọt, tớ mới bắt về buổi sáng, hình như là mèo đực, đã đặt tên là Tom, em ấy chỉ cần nghe gọi Tom đang chơi là chạy ra luôn, ăn uống rất tốt, lông xù xù không biết có phải lai không. Em ấy theo đánh giá của tớ là khá ghê gớm, màu đen trắng, giống kiểu em cục sắt trong chuyện Chie cô bé hạt tiêu ý.

Quên mất tớ ở Cầu Giấy Hà Nội, bạn nào nuôi được thì gọi cho tớ theo số 0985909585 Thanks