• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN- cần xin 1 chú chó bé bé để nuôi

mrken

ai ở HN có thừa 1 chú chó bé bé nào cho em xin 1 con nếu là Phốc Sóc thì quá tốt
em hứa sẽ thương nó như con :D

phốc sóc đủ tuổi xuất chuồng là cỡ 5tr/1em đấy bạn ạ, chắc ko ai cho đâu. thời nay xin chó ta cũng khó, nói gì đến phốc sóc. dù sao cũng chúc bạn may mắn

mrken

phốc sóc đủ tuổi xuất chuồng là cỡ 5tr/1em đấy bạn ạ, chắc ko ai cho đâu. thời nay xin chó ta cũng khó, nói gì đến phốc sóc. dù sao cũng chúc bạn may mắn
mình bảo là nếu là phốc sóc thì càng tốt chứ k đc thì thôi mà

JeremyBz

Member
Mình khuyên bạn chân thành k nên để từ "Phốc sóc" hay các giống chó đắt tiền trog bài hỏi "xin" chó vì rất dễ bị ăn gạch đó.

mrken

Mình khuyên bạn chân thành k nên để từ "Phốc sóc" hay các giống chó đắt tiền trog bài hỏi "xin" chó vì rất dễ bị ăn gạch đó.
ừ mà sao mình k sửa đc bài viết nhỉ

JeremyBz

Member
ừ mà sao mình k sửa đc bài viết nhỉ
Mình chưa bao h sửa nội dung trên forum vietpet nên cũng k biết, bạn thử hỏi mod xem :D
Chúc bạn sớm tìm đc 1 chú cún ưng ý và trung thành nhé! :)

mrken

Mình chưa bao h sửa nội dung trên forum vietpet nên cũng k biết, bạn thử hỏi mod xem :D
Chúc bạn sớm tìm đc 1 chú cún ưng ý và trung thành nhé! :)
ôk cám ơn bạn nhiều nhá :D