• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN cần mua 2 đôi chim bồ câu về nuôi

Bocau_hanoi

ACE nào có nhiều chim bồ câu để lại tôi 1hoặc 2 đôi về nuôi nào , hoặc ai có bồ câu mái để tôi vài con loại gì cũng được càng rẻ càng tốt. Cảm ơn nhiều. ĐT 0913166388.:)]

hungcoloa

Bạn có thể nt đến số 0988453464 để được giúp đỡ và hy vọng bạn sẽ toại nguyện

nglong

Member
Thời tiết đang lạnh- ko tốt cho chim nên theo mình chưa nên mua; để khi nào năng ấm vài tuần chưa muộn.
Chim cò nhiều- ko hiểu bạn muốn mua chim gì: đua, cảnh hay thịt?

dungvoi_hp

Member
[ICó phải Dũng không ? Cần gì mua hôm nào xuống đây mình kiếm cho mà nuôi nhé ...............................[/I]

dungvoi_hp

Member
[ICó phải Dũng không ? Cần gì mua hôm nào xuống đây mình kiếm cho mà nuôi nhé ,đang chờ mấy đôi chim non cứng cáp mình gửi tặng Dũng ...............................[/I]

em chào anh dũng hp.em không có mua chim gì đâu anh.em thấy lạ (bạn quynh nga )bảo ở ha nội có bán chim.em mới hỏi thôi anh.chứ em cũng đang hỏi giúp hộ anh ban nơi nào bán bc gà banh,vẩy cá,sư tử.em cám ơn anh và anh tuấn nhiều lắm (nếu không có các anh giúp đỡ em ,thì chắc chắn em không bao giờ có những em bc để mà chơi được )em cám ơn các anh nhiều lắm

Ra chợ nào to thì có đấy bạn ạ. Nuôi tạm bồ câu kia cho có kinh nghiệm đi.
Bồ câu của tớ bay lên giời hết hùi. Híc.

Bocau_hanoi

[ICó phải Dũng không ? Cần gì mua hôm nào xuống đây mình kiếm cho mà nuôi nhé ,đang chờ mấy đôi chim non cứng cáp mình gửi tặng Dũng ...............................[/I]
Sao bạn lại biết tên mình nhỉ ? chắc là có quen à ? mình ở hà nội. Nếu biết mình thì nói xem có đúng không nào. thanhk:)]:-bd:-bd