• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN - Cần bán bồ câu kiểng

Cuối năm dọn chuồng mình cần chim thanh lý một số bồ câu kiểng sau:
- 01 cặp sư tử: tiger - chim đẻ
- 1 bông cúc mái đỏ lẻ: chim 10 lông đã rớt trứng so
- 08 cặp Bắc hải mũi to chim đẻ bao đẻ, bao cồ: 04 tiger, 03 cặp xám đá, 1 cặp đen tuyền
- 04 cặp xòe Ấn cổ cườm, lông chân dài, chim to con, đẹp, bao đẻ, bao cồ ( trắng, đen, xám)
- 01 cặp két đen, 01 cặp két đỏ, 01 noel. chim đẹp, bao đẻ, bao cồ
Anh em ở Hà nội quan tâm có thể đến xem trực tiếp. Mình nợ hình sẽ post sau.
Tel: 0124.922.5854.

Bạn cho cái giá với ít anh lên nhé. Mình đang quan tâm
Bạn ở Hà nội thì hay ở trong Nam? Nếu ở Hà nội thì đến xem cho tiện. Cuối năm lu bu quá nên chưa kịp post hình. Bạn quan tâm thì alo cho mình

Anh không có xòe Ấn đen tuyền lông chân dài. Anh chỉ có 1 cặp xòe cánh đen đuôi khoang 2 vạch giống đuôi Thái, kiểu đuôi này lúc xòe trông cũng khá đẹp giống cái quạt vẽ thêm 1 vạch. Hehe em thích qua xem chơi ok thì bắt không thì giao lưu em nhé

chúc a bán mau lẹ nhé ....ở hà nội xa quá chứ trong Nam là tới giao lưu với a rồi hihihihihi:">

chúc a bán mau lẹ nhé ....ở hà nội xa quá chứ trong Nam là tới giao lưu với a rồi hihihihihi:">
Cám ơn em. Ngoài này ít căn cứ nuôi kiểng lắm, chứ không đa dạng như trong Nam nên ít có dịp giao lưu em ạ. Nhưng đam mê là chính mà, phong trào rồi sẽ nên. Anh sẽ gửi hình cho em sớm. Chúc căn cứ em ngày càng phát triển Tâm nhé

Up hộ a.Hiếu. Bảo qua a lâu rồi mà bận quá chưa qua được vs đúng thật như anh nói,nuôi bồ câu cảnh thì kinh tế phải dư 1 tí ko thì cũng ko hay :((

Kinh tế là một chuyện thôi em ơi. Nuôi bồ câu kiểng ngoài này cũng khó vì thời tiết ngoài này cũng khắc nghiệt em ạ. Hôm nào rỗi cứ qua anh giao lưu em nhé