• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN-cần 1 em mèo lông sẫm và ít rụng lông ạ!

à méo

Member
Hix, em vẫn đang đi tìm một em mèo lông sẫm và ít rụng lông để tặng cô em (giờ thì phải đợi đến sinh nhật rồi). Chủ đề này em có post lúc trước, có một bạn pm cho em cái địa chỉ và số điện thoại để liên lạc, bảo đến xem em mèo Anh lông ngắn nhà bạn. Nhưng lúc lên đây thì mất cả tin nhắn lẫn topic :(
Thành ra bây giờ phải post lại. Bạn gì ơi gửi lại tin nhắn cho mình đi! Mình chỉ nhớ nhà bạn ở Lý Nam Đế, nhưng không có số điện thoại thì liên lạc sao giờ! :((
Các bác có lời khuyên / gợi ý nào cho em tìm một em mèo như vậy thì pm cho em với!

meomattit

Mèo Anh nhà mình đẻ 5 con, hai trắng hai đen một ghi nhưng chúng mới được 1 tháng bạn ạ.Bọn chúng xinh và ngoan lắm ý!

Mèo Anh nhà mình đẻ 5 con, hai trắng hai đen một ghi nhưng chúng mới được 1 tháng bạn ạ.Bọn chúng xinh và ngoan lắm ý!
bạn ơi add ym tớ nhé, chưa đủ 15 post nên ko trả lời tn của bạn đc :D meng.xinh