• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN:CÚN NHÀ Em:Rot

Cún nhà em đc 9 T''khoảng 35,,40 kg vậy các bác ngó hộ xem cân thế có ổn không hay cần phải bổ xung gì Tks all ae

Tks all ae Phuclocthohn

rotrot11

Cún nhà em đc 9 T''khoảng 35,,40 kg vậy các bác ngó hộ xem cân thế có ổn không hay cần phải bổ xung gì Tks all ae

Tks all ae Phuclocthohn
với mọi người thì em ko biết nhưng với e thì hơi chậm vì rốt của em 4 tháng được 34kg rồi

Tks rất nhiều.....

Em nay chắc do ăn uống thất thường..ngày 2 bữa ngyf 1 bữa ko đc đầu.....vì nhiều hôm bận quá phải đi sớm là em nó lại uống nước cầm hơi qua ngày

Tks all

UOTE=rotrot11;1205213]với mọi người thì em ko biết nhưng với e thì hơi chậm vì rốt của em 4 tháng được 34kg rồi[/QUOTE]

bin1507

Member
với mọi người thì em ko biết nhưng với e thì hơi chậm vì rốt của em 4 tháng được 34kg rồi
4 tháng 34kg ? bạn đùa hay là thật vậy ? mình thấy hơi ngạc nhiên ???

TOMMYHP

Member
"Quote"
Nguyên văn bởi rotrot11 Xem bài vi***7871;t
với mọi người thì em ko biết nhưng với e thì hơi chậm vì rốt của em 4 tháng được 34kg rồi bạn đùa à làm gì có con Rot nào 4 tháng 34 kg ( đừng nói là bạn cho ăn tăng trọng của heo nhé :)):)))

cuteobinhduong

rott của bác trên theo mình thấy là rất đẹp, lông mượt mà, thần sắc có vẻ khỏe và tinh