• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN - Bé Bond nhà mình( Gentleman)!!!

mun16487

Member
Bé mới về nhà mình tối hôm qua! Rất háu ăn và nghịch ngợm nhá. ^^ Vì nghịch quá nên chụp được mỗi 3 tấm hình >"<

Đẹp zai không mọi người :x Mong bé khỏe mạnh chóng lớn 8->

GumGum

Member
bạn cố gắng giữ gìn cháu nó cẩn thận trong thời gian đầu nhé,mới về nên phải hết sức thận trọng,nuôi chó con vất vả lắm,chúc bạn và chó luôn vui và khỏe mạnh,lớn thêm chút nữa cho ra chơi vs các anh chị nhé :))

mun16487

Member
bạn cố gắng giữ gìn cháu nó cẩn thận trong thời gian đầu nhé,mới về nên phải hết sức thận trọng,nuôi chó con vất vả lắm,chúc bạn và chó luôn vui và khỏe mạnh,lớn thêm chút nữa cho ra chơi vs các anh chị nhé :))
Thanks bạn :D Công nhận chăm cún con như chăm con nhỏ vậy...hic:(

MinhQuan

Member
hê hê..nhìn bé nhà bạn đáng yêu quá..bọn chó con nhìn rất là yêu. nghịch ngợm đùa đùa yêu quá :X

Binngo

Member
a Hưng hâm, bảo mua husky thì mua alas, đòi màu đen lại đi mua nâu đỏ :))
Hi vọng bé nhà a chóng khỏe còn ra off vs các bạn khác :D

Sao bạn biết :( Bị Parvo bạn à.... Mới đi viện về,đang theo dõi mà chưa thấy cục phân rắn nào :(( lo quá đi!!!
hix, bệnh parvo này đáng sợ lắm, mình mới mất 1 em phốc vì bệnh này đấy :((
bạn phải cho bé khám khiếc cẩn thận đấy :(

MinhQuan

Member
e của bạn xinh lắm...nhìn mũm mĩn đáng yêu thật đấy..chúc bé mau khỏi ốm nhé :D

mun16487

Member
Hhihihi, thanks cả nhà nhìu. Em ý khỏi ốm ùi :D hết Parvo lun ồi... Mình mang em ý đi khám lúc mới chớm bệnh, chưa có hiện tượng ói mửa mình đã mang đi rùi. Thật may là chữa được bệnh cho em ý...Giờ em ý ăn khỏe lắm ^^:x