• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN-Bán vài cặp chim BC

Bạn phải biết là 1 cặp con thường là 1 trống 1 mái, con bạn bảo là kém có thể là mái đó, nó yếu hơn con kia nên ko tranh mớm nhiều nên còi hơn là đúng rồi. Quan trọng là mình mới tách bọn nó đc 2 hơm rồi thấy cả 2 ăn thóc rất đều. Nếu chịu khó chăm thì thay thêm 2,3 lông nữa là bọn này lông mượt như nhau thôi. Mình đã nói giá hco bạn rồi bạn thấy đc thì qua bắt tiếp nhé.

Màu nó làm sao hả bạn? Mình show hết mặt mũi 2 em lên rồi đó lem luốc thì cũng có giá của nó nếu mà là hàng xịn thì mình đâu dám để giá đó, ko anh em trên VP sẽ ném đá vì tội làm giá hề hề.

Up. Tình hình là bồ câu Banh lai mới nở nên ko bán đc nữa còn 2 cặp bi mái và 1 cặp Banh gần 2 tháng tuổi cần cho ra đi để rộng chuồng.

Thêm 1 con trống lai xòe.

Bán 1 lần 1400k ko muốn bán lẻ, fix thêm chút đi lại.