• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hn- Bán một số em

Ilovepigeon

Member
Do vượt giới hạn chim trong đàn nên em đành phải cho ra đi 2 cặp chim, 1 cặp bắc hải 10 lông mang kiềng VNPC 2012 màu xám và xám lem trắng, cặp 2 là xòe trắng trống 10 lông và bắc hải mái trắng tinh cũng 10 lông (cặp này KHÔNG BÁN LẺ MỘT CON) :d, giá mỗi cặp là 700k, ái bắt cả hai cặp là 1400k, không fix. Anh em nào không mua xin đừng ném đá :D:D:D:D:D

tientrung

Member
Giá mỗi cặp 700k.ai băt cả 2 cặp là 1400k k fix.nghe hay nhờ.up cho chủ thớt chắc giá quá

Up vài cái hình lên đi cu em. Giá đẹp, thì cũng phải đẹp chim. Cặp BH mà có hình là thế nào cũng có nhiều người quan tâm.

Ilovepigeon

Member
Cặp bắc hải vừa rớt trứng :D tạm thời chưa bán. Còn đây là hình cặp xòe bắc hải :D

Ghép lệch thế khó bay lắm em trai à! Anh có 1 em xèo trắng đẻ lẻ nếu em ko chê thì anh để lại cho về ghép để đủ cặp. Còn Nếu ko có $ thì mình trao đổi cũng đc. Anh đang quan tâm cặp BH của em. Đồng ý thì anh gửi hình vào inbox của em nhé.

Ilovepigeon

Member
Ghép lệch thế khó bay lắm em trai à! Anh có 1 em xèo trắng đẻ lẻ nếu em ko chê thì anh để lại cho về ghép để đủ cặp. Còn Nếu ko có $ thì mình trao đổi cũng đc. Anh đang quan tâm cặp BH của em. Đồng ý thì anh gửi hình vào inbox của em nhé.
Anh mua thì em để cho thôi chứ em cũng không được nuôi nhiều thêm ạ

Anh mua thì em để cho thôi chứ em cũng không được nuôi nhiều thêm ạ
Thì anh đã nói là em có thể trao đổi đc mà. Em cân xòe mái còn anh thiếu BH. Nếu em cảm thấy 2 đổi 1 hơi lố thì mình thương lg thêm về $ bù.

Ilovepigeon

Member
Thì anh đã nói là em có thể trao đổi đc mà. Em cân xòe mái còn anh thiếu BH. Nếu em cảm thấy 2 đổi 1 hơi lố thì mình thương lg thêm về $ bù.
Bây giờ thì em cũng không muốn tìm xòe mái nữa mà cần chuyển 2 em này đi, chứ còn nuôi thì em đổi làm gì, chơi xòe lai đua cho hay