• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN - Bán cặp chim BC

Cặp Gà Banh lai, bố 2 em là chim Gà Banh, mẹ pháp. Cả 2 đã bắt cặp chuẩn bị đẻ trứng. 700k
Hình cặp chim:

1 cặp mái Pháp lai đã đẻ đc 4 lứa, trống Mỹ lai gù gáy tốt
trọng lượng 7 lạng. Chim đã nhảy ổ săp đẻ

Cặp này mình bán 500k.

Còn 1 con trống pháp 6 tháng tuổi trọng lượng trên 7 lạng

250k.
ĐT: 0987430039

trungdz

Member
bạn ở đâu vậy....................................................................... bán chim ko cho sdt địa chỉ mua chim sao đây ak

Up.
Bán thêm hai cặp chim nữa
Cặp 1: Chim đã đẻ đc 3 lứa trống lai mỹ 750g rất chịu mái. Em bán 450k
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
Cặp 2: Cặp pháp chim dò 4 tháng đúng cặp. Con trống đầu lem lai gà banh gù rất tôt. Cặp này 300k
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]

p.
Bán thêm hai cặp chim nữa
Cặp 1: Chim đã đẻ đc 3 lứa trống lai mỹ 750g rất chịu mái. Em bán 450k

Muốn mua thì bạn phải gọi trực tiếp cho mnhf chứ mình ko chấp nhạn bạn trả giá như vậy đâu. Nếu bạn ở HN có thể đến xem chim rồi mới thỏa thuận.

2

Muốn mua thì bạn phải gọi trực tiếp cho mnhf chứ mình ko chấp nhạn bạn trả giá như vậy đâu. Nếu bạn ở HN có thể đến xem chim rồi mới thỏa thuận.
konhan ra a?truoc mua cua ban 1 cap roi do dang ap 2 chung day.

Up hình pa pa cặp chim Banh lai.

Anh chàng này mua của anh Haochay trên dđ hồi năm ngoái. Đúng ra là cả cặp. Đầu tiên anh ấy bảo là chim bao đẻ nhưng mang về em nuôi cả năm trời rồi mà em Banh mái ko biết đẻ gì nên đành cho em trống đi ngoại tình với mấy em mái Pháp, nên bây h mới ra mấy cháu lai hình dáng như trên.

Em cần bán thêm 1 cặp nữa trống cũng lai Mỹ trên 7 lạng tướng to con(Bác nào có chim gà thật thì đừng vào chém nha).

Em ko chuyển đâu ạ. Có mấy cặp thôi anh thích thì đến xem ảnh em pot hết rồi chim đúng như trong hình ak

Up....................................................................
Fix lần cuối cho ai bắt hết 3 cặp đẻ giá là 1200k tặng luôn trứng đang ấp cùng 1 em chim trống ta 4 tháng tuổi

tientrung

Member
trứg đag ấp về chim lạ chuồg cug bỏ chăg âp nua đâu.ban fix gia tưng cặp đj cho ae dê noi chuyên

up
Cần bán 2 con BC lai Gà Banh con 1.5 tháng tuổi đã ăn thóc cứng để lấy tiền mua thóc. Giá 2 con là 180k

trungdz

Member
mình thích cặp chim non ak rất muốn qua bắt nhưng nhà anh lại ở xa quá ak em ở đường láng ak sang đó lại quá xa mà ko biết đường ak chán quá anh có thể ship sang cho em đc ko ak