• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

[HN] Bán BC Xòe Mỹ Thái

Cho a giá fix hết cỡ 3 e bc mỹ vao sdt 0986806233 nhe?
Sr A.Tam, em thanh lý chim Mỹ vàng giá đó là hết cỡ rồi. Xuống nữa chắc ko bằng giá chim ta ngoài chợ mất. Mà lần trc, em đến nhà anh có théy anh chơi chim mỹ đâu, hay anh hỏi chơi vậy A.Tam?

A mua hộ thôi, nha a ko nuôi đc bc. Ko đc cug up hộ e, tks.
Cảm ơn anh, em mua cặp chim đẻ 1tr4 bây h thừa mái nên thanh lý đy còn nửa giá đó thôi. Thật sự bớt nữa cũng chẳng còn đủ tiền thóc nữa anh àh.

zhjghi

Hj... Giờ mới thấy 1 căn cứ Xòe HN PRO...!!! em ở phúc yên Vĩnh phúc; hẹn bác 1 ngày gần nhất nha... để( việt nam thần chưởng về) em sẽ alo wa căn cứ bác...!!

Hj... Giờ mới thấy 1 căn cứ Xòe HN PRO...!!! em ở phúc yên Vĩnh phúc; hẹn bác 1 ngày gần nhất nha... để( việt nam thần chưởng về) em sẽ alo wa căn cứ bác...!!
Cảm ơn bạn, chơi bồ câu đua và kiểng bây giờ vừa là thú vui lại vừa trở thành phong trào của nhiều người ko riêng gì mình đâu, căn cứ mình quy mô cũng nhỏ thôi chưa đáng kể nếu so với nhiều căn cứ khác.

Up phát. 1 em Mỹ vàng mái đã bay. Còn 2 em nữa fix cho bác nào nhiệt tình đến bắt. Giá 2 em nó 600k
Cặp Xòe đẻ ấp trứng hiện đã nở thành công cả 2 trứng. Giá đẹp cho anh em nhiệt tình.

Up. Bán BC Xòe trắng, chim tơ, lông dài, ngực ưỡn, đuôi ben. Tất cả đều cùng cặp trứng.
Cặp 1. Chim non gần tháng tuổi. 550k

Cặp 2. Chim 1 lông. 650k

Cặp 3. Chim 3 lông.

Thanh lý 2 em BC Mỹ vàng giá 600k. 1 mái đẻ, 1 trống 7 lông trọng lg 600g

Up. Cặp Xòe đẻ đã Sold. Cảm ơn các bác đã ủng hộ.
Thêm hình mới về chim xòe 3 đến 5 lông.
Chim 3 lông.

Chim 5 lông.

Up. Lên cho chim Xòe. Thanh lí 3 con chim BC Mỹ vàng gồm 2 trống tơ 5 lông và 7 lông, 1 mái đẻ. Trọng lg 600g-700g. Em mái vẫn đang đẻ đều. Giá 700k

Up. Bán BC Xòe trắng ngực ưỡn đuôi ben lông chân dài, hiện có chim tơ 1 đến 9 lông.
Thanh lí 3 em Mỹ vàng 2 trống và 1 mái đẻ. 700k/3 em