• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

[HN] Bán BC Xòe Mỹ Thái

Đến đâu để xem chim vậy bạn.
Mình đã pm rồi đó, ban muốn mua thì phiền bạn lh số mình ở trang trc nhé.

Up. Vài hình mới về chim nhà cần bán.
1. Cặp xòe hôm trc ấp trứng nở đc 1 con gần 2 tuần tuổi. Bác nào bắt ngay em để giá 1400k cả chim con mang về nhét thóc nhé.

2. Cặp Xòe đang ấp lứa đầu sắp nở. Giá 1200k

3. Cặp Xòe xám trắng và cặp Xòe trắng con đã biết mổ thóc. Đồng giá 650k

4. Còn có cặp Thái con chim 1 tháng tuổi. Giá 180k.

Bác nào bắt nhiều có fix nhé. Bác nào chê đắt thì đừng pm trả giá nhé.

Up phát. cặp số 1 vừa rớt xong 2 trứng. Xòe con và Thái con đã biết cứng. Fix mạnh cho bác nào bắt hết 3 cặp chim con nhé.

carlos

Member
Mình đã pm rồi đó, ban muốn mua thì phiền bạn lh số mình ở trang trc nhé.

Up. Vài hình mới về chim nhà cần bán.
1. Cặp xòe hôm trc ấp trứng nở đc 1 con gần 2 tuần tuổi. Bác nào bắt ngay em để giá 1400k cả chim con mang về nhét thóc nhé.

2. Cặp Xòe đang ấp lứa đầu sắp nở. Giá 1200k

3. Cặp Xòe xám trắng và cặp Xòe trắng con đã biết mổ thóc. Đồng giá 650k

4. Còn có cặp Thái con chim 1 tháng tuổi. Giá 180k.

Bác nào bắt nhiều có fix nhé. Bác nào chê đắt thì đừng pm trả giá nhé.
Làm giá ghê quá....xòe nhật mà làm như xòe mỹ....xòe nhật đẻ chỉ giá khoảng 800k thôi các bạn....

Làm giá ghê quá....xòe nhật mà làm như xòe mỹ....xòe nhật đẻ chỉ giá khoảng 800k thôi các bạn....
Em đã ghi rõ là ko mua đừng trả giả rồi mà bác? Chim em như nào thì em bán thế đó. Bác xem kỹ xem chim xòe có nhiều loài chứ đâu có 1 loại đâu ha. Chim Xòe của em là loại lông chân dài, ngực ưỡn, đuôi ben 26 đến 28 lông.
Chim kiểng hơn giá nhau ở cái vẻ đẹp bên ngoài, và độ hiếm nữa. Bác comment thế thì chắc bác chưa chơi chim cảnh bao giờ rồi.
UP hình 2 cặp Xòe con đã tách hẳn.

Up. 2 cặp Xòe con và cặp số 2 đã về nhà mới. Cảm ơn các bác đã ủng hộ.
Còn cặp xòe số 1 đang ấp trứng và nuôi con, bác nào đến bắt em fix tiếp.

Up phát.
Cặp Xòe đang up 2 trứng cồ và nuôi con.

2 con Mỹ lẻ chim đẻ đều là mái. Hiện đang tranh nhau đẻ trứng. Tội nghiệp 2 em nó ko có trống mà cứ đẻ hoài. Bác nào thừa trống thì có thể đổi cho em hoặc bác nào cần em có thể bán 1 em đi cũng đc.

Cần thanh lý:
1. Trống trắng to con đẹp dzai rất sung, trọng lg khoảng 650g. 170k

2. 1 con Thái kỳ lân dáng hơi bé. Giới tính: nam? gù ít nhưng sờ ghim rất hẹp. 120k
3. Cặp Bi đen. Con mái Bi con trống lai Bi. chim rất khỏe mạnh chắc người, mỗi tội đẻ trứng ko đều, lúc mau lúc thưa. 300k
2 và 3 cùng 1 hình.

Thanh lý tiếp mấy cặp Thái.
4. Cặp Thái đẻ trống xám gạch, mái trắng. 350k

5. Cặp Thái con 1 lông chim khỏe mạnh. 160k

6. Cặp Thái trắng pho đỏ, chim đẻ, bố mẹ của cặp Thái con ở trên. 350k

Up. 2 em Mỹ mái lại rục rịch nằm ổ trong tình trạng ko trống. Bác nào có trống đổi cho em nhé.
cặp số 4 đã có chủ mới. Tks anh em nha

Up. Còn cặp số 3 bi đen, cặp số 5 thái 1 lông và cặp số 6 thái đẻ. Thanh lí nhanh 1 lần 750k cho bác nào bắt cả 3 cặp nhé.

Up. Vài hình mới về mấy cặp chim.
1. Cặp Xòe đẻ.

2. Cặp Thái đẻ.

3. Cặp Bi đẻ, đang ấp trứng có cồ.

4. Cặp Thái con 2 tháng tuổi và cặp lai cũng gần 2 tháng tuổi. Cặp thái khả năng cặp trống mái cao, con trắng trống, xám mái. Bác nào xem qua có phải vậy ko ạ?