• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN- 4 bé miu xinh yêu dễ thương cần tìm nhà mới ạ :x

Vjpxinh235

Tận Đội Cấn cơ à... Mình thíc mèo nhưng đi hơi xa sợ mấy bé nó mệt :| Mình đi xe đạp cơ mà :( Có gì nếu mình đi được thì hẹn bạn CN nhé :) Mai mình sẽ nhắn tin cho bạn. À mà bạn bn tuổi để mình biết cho tiện xưng hô nhỉ?

t sn 91 cho tiện xưng hô nhá :)
các con vẫn đang chờ chủ mới :(( hic hic

kiểu ngủ truyền thống của cả gia đình :x:x:x

Bạn ơi bạn có cho em mèo chân dài miên man chuyên bế các e mèo con đi ở k ạ ? Nếu mà có thì inbox mình nhé 8->

thằng Ngố đã về nhà mới rùi :(:)(:)(( nhớ quá. hixhix:( nhưng mà cũng may nhà mẹ ở ngõ 194 còn nhà con ở ngõ 195 :) Đúng là có con nên gả chồng gần mà :x:x:x
t vẫn còn 3 đứa nữa nhá cả nhà :D hihihi các con mau về nhà mới nào :x

Azu

Member
4 đứa vẫn chưa đứa nào tìm được nhà mới hả bạn, tội quá :(
Uuuuuuuppppppppp

4 đứa vẫn chưa đứa nào tìm được nhà mới hả bạn, tội quá :(
Uuuuuuuppppppppp
mới 1 đứa về nhà mới thui :) mấy đứa kia cũng có người nhận nhưng chả thấy qua đón gì cả :( kì lắm

Chuê

nhà tớ cũng có bé mèo đực giống bé cuối cùng nhà Linh đấy :) mèo nhà tớ nhanh và khôn lắm, chỉ thích vờn gián thui ko bắt chuột bao h :))

nhà tớ cũng có bé mèo đực giống bé cuối cùng nhà Linh đấy :) mèo nhà tớ nhanh và khôn lắm, chỉ thích vờn gián thui ko bắt chuột bao h :))
hihi mèo nhà t cũng ko bít bắt chuột :)):)):))
các con mau có nhà mới để phá phách nào :x:x:x:p:p:p

trong thời gian chờ chủ mới mẹ các cháu vẫn tiếp tục vỗ péo các cháu để đứa nào đứa nấy tròn ủm ra :x:x:x hihihi:D:D
các con mau mau về nhà mới nào:):):)

octopus27

Member
Ui quá nhưng nhà mình đã có 2 bé rồi. Upp cho các bé mèo mau về nhà mới với chủ yêu thương các bé nhé