• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

H'Mông cộc "lại lên báo"

trungquan84

Member
mình ở hà giang mà chưa thấy chú chó nào bán được nhiều tiền như bài báo kia nói đến,mình là cán bộ bảo tàng hà giang nên minh nắm rõ chẳng có ai là Hùng.và nhiều thông tin từ bài báo kia la sai sự thật nên các bạn đừng tin nhé...minh rất vui khi được gặp anh chị trong diễn đàn khi lên thăm hà giang và sẽ hướng dẫn nhiệt tình các bạn khi thăm bảo tàng hà giang...sdt 0986241952

phamhuyhoang

Active Member
mình ở hà giang mà chưa thấy chú chó nào bán được nhiều tiền như bài báo kia nói đến,mình là cán bộ bảo tàng hà giang nên minh nắm rõ chẳng có ai là Hùng.và nhiều thông tin từ bài báo kia la sai sự thật nên các bạn đừng tin nhé...minh rất vui khi được gặp anh chị trong diễn đàn khi lên thăm hà giang và sẽ hướng dẫn nhiệt tình các bạn khi thăm bảo tàng hà giang...sdt 0986241952
hehe!tên một số nhân vật đã thay đổi mà bạn ^_^ mà không khéo cái ông Hùng bảo tàng lại là Trungquan84 ...còn ông béo béo cầm máy tính xách tay là ông Kim Cương tiện làm dự án nên đưa chó về xuôi bán mà ^_^
@trungquan84:đùa chút cho vui thôi nha ^_^ hôm tới lên hà giang sẽ nhất định làm phiền bạn ^_^

hoangtan

hehe!tên một số nhân vật đã thay đổi mà bạn ^_^ mà không khéo cái ông Hùng bảo tàng lại là Trungquan84 ...còn ông béo béo cầm máy tính xách tay là ông Kim Cương tiện làm dự án nên đưa chó về xuôi bán mà ^_^
@trungquan84:đùa chút cho vui thôi nha ^_^ hôm tới lên hà giang sẽ nhất định làm phiền bạn ^_^
Chào các bác. Rất hân hạnh được buôn với các bác :nailbitting:

lại thêm một thằng ngu cu đen nhai lại bài báo này ở Báo Thời đại số 7 ngày08/01/2011 Trang 7.
Đúng thật cuối năm nhà báo thiếu tiền chỉ cắt đi mâý cái hình là thành bài của mình.
Không biết biệt danh ĐƠN THƯƠNG của tác giả có tìm hiểu kỹ thông tin không. Đọc thì hay nhưng quá phản cảm. Cứ nói biên tập giỏi nhưng kiểu này phải nhờ Bác Gà Đông tảo hỏi hộ rồi (Lê Vĩnh Phong)
Tìm hiểu xem bút danh ĐƠN THƯƠNG LÀ ÔNG NÀO MÀ ĐI NHAI LẠI VĂN BẰNG CÁCH CẮT ẢNH ĐI.

Các bác PR cho cochmong thì cũng phải theo thang theo bậc chứ đằng này nhấc một phát lên mây xanh thế này thì mọi người khó công nhân, dù cho nó có vẻ thuần chủng hơn phú quốc, có nhiều tính nết hay hơn phú quốc.

tuyluy

Member
Theo mình thì mỗi loại hay theo một kiểu, chứ không thể nói Mông cộc hơn PQ được. Không nói về thuần chủng hay không thuần chủng, nhưng theo dõi mấy cún PQ và Mông cộc ở nhà thì mình cứ mạo muội phát biểu là PQ là người bạn cực thông minh và trung thành của con người, còn Hmông cộc là anh lính gác tận tụy và nhiệt tình nhất. Mình đã nghe những câu chuyện về cho PQ xả thân cứu chủ và mình tin là chúng có thể làm như vậy. Còn Mông cộc có thể thuần chủng hơn, và trông nhà tốt hơn nhưng không thể so với PQ về sự thông minh và trung thành của chó PQ được các bác nhỉ :) Đương nhiên là mình yêu cả hai loại.

anhnt

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Ối Zời ơi cả nhà ơi
Đọc xong bài báo mà tôi khiếp quá, mà thằng PV viết bài báo này không hiểu biết gi nà nổ kinh thế không biết , lại dám bảo lứa đầu tiên về HN thất bại, không biết "tai vểnh" là ai mà bốc phét về TV khủng quá.
Đúng là các cụ nói không sai " nhà báo nói láo"