• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

hit it nhà em!!!

tantulinh

Member
Hình như là mèo Pháp ấy, có phải là Charteux mà có 2 mắt màu cam ko ? Béo quá , yêu quá :x :x :x

Con này của bạn có phải là mèo Anh không? Đẹp quá! Lông con mèo này sờ rất thích :D :D

Mèo nhà mình là mèo Anh bạn ạ!!! Nó là mèo mà ăn nhiều lắm,ăn như con lợn ý!!! Bảo sao mà nó không béo thế đấy! Nuôi nó thích lắm, nó khôn nhưng mỗi tội rụng lông nhiều, lúc đầu mình tưởng nó thay lông nhưng mãi chẳng thấy hết rụng lông!!!

chicken

Member
chị ơi chị mua nó ở đau đấy chị chỉ cho em với, em tìm mãi mà chẳng ai bán cả

Ôi , chưa thấy con mèo nào béo như con nì , bạn mua ở đâu thế , có đắt ko để tớ tậu một em . Em này mà vuốt ve sướng phải bít

mình mua lúc nó được 3tháng tuổi,mình mua của chú Trung AC! hồi đó mình mua 4t bạn ah.bạn thử hỏi chú Trung xem có còn ko!!!

nhìn yêu thế 4t (4 triệu hay 4 trăm thế bạn) ...em nó là mèo đực hay mèo cái thế bạn

Nếu cần thông tin thêm, bạn pm riêng cho người tạo topic nhé! Những câu hỏi như thế sẽ bị cho là bài dạng spam đấy! Phù Dung

tina90

Member
Mèo british shorthair đẹp lắm bạn ạ tớ cũng ước mơ có em mèo này lâu rồi mà tận 4 triệu thế này thì:((.Hôm nào off mèo bạn cho em ý đi nhé tớ bế một cái cho đỡ thèm:(