• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hic, nhớ cún iu wá

Gaulangthang228

Đây là con cún iu của Gấu, nuôi được 3 tuổi rồi, nhà Gấu iu nó lắm nhưng khốn nạn thay cách đây 1 năm "cái lũ" bắt chó đã tóm nó rồi không biết mang đến phương trời nào, đến nay, chỉ còn 4 ngày nữa là tròn 1 năm ngày nó bị "bắt cóc". Nhìn cái lũ bắt chó tròng dây thòng lọng vào cổ rồi lôi đi mà không ai cứu giúp thấy xót xa làm sao. Hiện nay khu nhà Gấu đang nở rộ tình trạng bắt chó mà ko biết làm sao chống, chúng hiên ngang lắm, giữa thanh thiên bạch nhật mà dám bắt cả nguyên con Bẹc jê lôi lên xe. Làm gì để chống bắt chó bây giờ?

chó nhà bạn xinh lắm :D chia buồn cùng bạn nhé hôm trước ở khu nhà mình cũng có 1 chú bị bọn câu chó nó bắt đi :( mình được nghe kể lại :( nhà mình gần Nhật Tân lắm nên cũng thường xảy ra mấy chuyện này :<

tina90

Member
Bạn hãy nghĩ đến hình ảnh đẹp của em ý và cứ nghĩ rằng em ý chưa mất vẫn ở quanh quẩn bên bạn thôi như vậy cũng đỡ buồn hơn.