• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

hi vong của tôi

langtu_yenthanh

Active Member
Màu con cái là màu ghi đá phải k a nhỉ ? Màu này thì hơi hiếm ở HN. Con đực thì dáng chuẩn quá. Giống này e nhìn màu da bò và đỏ lửa vẫn kết nhất. Hy vọng e nó cho ra sản phẩm đẹp để a e cùng chơi. Ae hay off thứ mấy a nhỉ ? Mấy lần chủ nhật e lượn ra vườn hoa hàng đậu mà k thấy ai. :D

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
Màu con cái là màu ghi đá phải k a nhỉ ? Màu này thì hơi hiếm ở HN. Con đực thì dáng chuẩn quá. Giống này e nhìn màu da bò và đỏ lửa vẫn kết nhất. Hy vọng e nó cho ra sản phẩm đẹp để a e cùng chơi. Ae hay off thứ mấy a nhỉ ? Mấy lần chủ nhật e lượn ra vườn hoa hàng đậu mà k thấy ai. :D
em này là sám bulu.thể hình 2 em này thì miễn chê.mỗi tội là khác mầu.nhưng mình rất thích vì chơi xoáy thái người ta quan tâm nhất vẫn là thể hình rồi đến mầu lông và chất lông.hy vọng ra đàn chó ưng ý.off một tháng 1 lần bạn ạ hôm nào off mình sẽ thông báo trên diễn đàn rồi bạn thăm ra cùng ae cho vui

Xin Chia vui cùng a Bình nhé, Ngày đó cuối cùng cũng đã đến rồi. hi vọng là hi vọng của anh,của e và của mọi người sẽ thành hiện thực. Chúc mừng bác!........