• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hi ruby41176 và các bạn mèo trong Đại gia đình Vietpet nhà ta !

MEO FUGI

Hi, Ruby41176,

Fugi muốn gửi nt vào hộp thư của ruby41176, nhưng không hiểu vì làm sao mà gửi mãi không được, nên Fugi đành gửi vào box này. (nếu cho sai sót, mong các bác ở BQT bỏ lỗi cho Fugi và hướng dẫn giúp Fugi nhé !). ^:)^

Fugi đã nhận được nt của Ruby và rất vui được làm quen với em Bee xinh đẹp, đáng yêu. Bọn mình sẽ là bạn bè nhé !! :love struck:
Ông bà chủ của Fugi rất tốt và yêu Fugi lắm. Việc ông bà cho Fugi cho giống chỉ là việc điều hoà đời sống cho … một chú mèo trẻ trung khoẻ mạnh như Fugi thôi, chứ Fugi không phải là mèo cho giống chuyên nghiệp. Ông bà không kinh doanh Fugi đâu ! Hic! Hic! :dancing:
Fugi lên mạng, quan trọng nhất là muốn được làm quen với các bạn mèo (cả trai lẫn gái) ở khắp nơi . Gặp được em Bee xinh đẹp, Fugi rất phấn khởi !! Hihi ! :love struck:

Bee có nhiều các bạn bè mèo thì giới thiệu cho Fugi nhé. Có nhiều bạn bè sẽ rất vui. Tính Fugi thân thiện lắm!
:wel: FUGI. Email: Fugi_xinh@yahoo.com. Dt 0947-438-926.

Luu Duong

Member
FUji đã được 1 năm chưa bác ơi? Bao giờ off bác mang em đi là được giao lưu với nhiều miu đáng yêu lắm. Em cũng là thành viên mới thôi nhưng nhiệt liệt chào mừng bác tham gia diễn đàn. :D

Mèo béo ú

Hi Fugi,
Fugi đã tìm thấy ruby41176 chưa? Kết bạn với Mèo béo ú đi. Tớ không đẹp giai bằng Fugi, nhưng được cái béo ú, trông cũng hoành trắng lắm. :party:

Cái vụ Fugi không ăn cơm, chỉ ăn bánh mỳ, lại còn thích xơi thịt gà nữa thì gay quá nhỉ !! hehe !:((

MEO FUGI

Hi, Luu Duong !
Tks Luu Duong đã đón chào mèo Fuji của em. >:D<
Luu Duong đã đỡ buồn vì nhớ bé Miu chưa? Luu Duong post ảnh bé Bơ lên đi, cho Fuji của em làm quen với. :wel: Fuji được hơn một năm rồi. Rất ngoan và đáng yêu, chỉ tội chậm chạp và hơi béo quá !! =)) Bác và em cùng là lính mới tò te của Hội ! hic hic ! Nếu bác biết lịch đi off thì hú cho em với nhé. Em sẽ cho Fuji đi để gặp gỡ các miu. Bác cũng cho bé Bơ đi nhé ! >:D<

MEO FUGI

Hi, Luu Duong !
Em Bơ quá đẹp ! Màu lông xám của Bơ là mơ ước của Fuji đấy :-bd (vì ông bà Fuji thỉnh thoảng lại bảo: giá mà Fuji màu xám thì đẹp lắm !!) Hic hic !! :D
Fuji thấy Bơ giống mèo Anh xám xanh, lại vừa giống Ba Tư !! Mà Luu Duong nói đúng: công nhận trông Bơ cũng hơi "gấu" đấy ! :worried: Còn Fuji thì chậm chạp và hiền đến phát ... đần !! Hihi ! Như thế hai chúng ta càng dễ thích nhau !!! Ông trời có luật bù trừ mà !! Hehe ! >:D<
Mai Fuji đi công tác Miền nam 1 tuần. Khi về sẽ lại lên mạng gặp Bơ và các bạn !

Hẹn gặp nhau tại off nhé.

haddymis

Member
Chào Fugi nhé, trông cái mẹt yêu quá cơ. Chỉ muốn cắn cho cái thôi. Simba cũng là thành viên mới nè, nhưng đã may mắn được đi off 1 lần rồi đó. Lần sau off hi vọng gặp được Fugi và cả Bơ luôn. ^^

MEO FUGI

Hi Simba !

Hi SimBa !
Xin lỗi BQT. Tớ đang đi công tác xa nhưng nhớ các bạn trong Hội Mèo nhà ta nên vẫn cố gắng lên mạng một lúc !
Có phải mèo Simba trong foto đấy không? Cái "mẹt" của cậu cũng đẹp quá là đẹp!!! Hihi !!
Tên cậu giống vua sư tử Simba đấy !!! Fugi chưa được đi off lần nào. Hẹn gặp nhau nhé !:-c

Huh, mình chữa lỗi hộ Fugi nhưng một lần thôi nhé! :D - Mod Phù Dung

ruby41176

Member
:X:X:X bé xinh quá,mong bé Bee sớm muốn lấy chồng để gặp được bé Fugi ạ :X:X:X bạn có thể chat trực tiếp vào nick ruby_41176 nha ,rất vui được làm quen :)