• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Vietpet Quảng Ninh offline 14.6.2009

Status
Không mở trả lời sau này.
to anh minh : hôm đấy em chụp nhiều ảnh lắm mà sao anh không chịu up lên vậy nếu bận quá thì gủi ảnh để em úp lên giúp cho
to chị chung: đáng nhẽ là phải phạt chị đấy nhé chị bỏ về làm anh tuấn phải làm bảo mẫu 2 đứa trẻ con liên tội lày phải phạt gì đây ?

chuoi cu

Member
Bác chuối củ cho tôi hỏi có phải con rott của bác với con sant nhà tôi nó định choảng nhau ko?may mà ko làm sao. thế mới biết rott nó lỳ thế nào. lần sau mình cho bọn nó làm quen với nhau nhé!
cám ơn anh dũng đã quan tâm . a yên tâm ,rot nó lỳ lắm bị cắn như thế về đến nhà em kiểm tra lại mà chẳng thấy gì cả . ăn xong lại nô đùa và bắt nạt các con khác bình thường:-bd

Xin thay mặt hội những người yêu chó HP cảm ơn các bác VIETPET quảng Ninh về sự đón tiếp rất nhiệt tình và chu đáo......

lian123

Member
Tặng riêng cho mình he he he, ảnh tập thể em chẳng có có mỗi cái này là minh chứng cho việc có mặt của em :D

Em Rott đẹp quá

Tặng anh Liêm và vợ nha

Em phốc sóc này mãi mới suất hiện....

liemhitle

Member
nữa đi các anh em , còn nhiều hình lắm mà , máy anh Long nhiều hình nhất đấy post lên đi , còn nhiều hình tăng 3 nữa đấy anh ơi :)

Socola86

Ơ! lần off này ko có bác Lực ạ? Em chẳng thấy ảnh nào xuất hiện bác ấy :D

Socola86

Đã nhiều lần PhongHL nhắc nhở Rex về quê để tham gia offline cùng ACE, ngày 14/6 vừa qua cũng vậy ... Rex đã lên kế hoạch tử đầu tuần để đi cùng các AE trong CLB GSD HN nhưng đến phút chót lại không đi được vì công việc đột xuất ... dù sao lý do cũng chỉ là lý do, qua đây Rex xin gửi lời xin lỗi đến toàn thể ACE yêu cún quê nhà và xin hứa sẽ sớm ra trình diện ACE trong những kỳ Offline sắp tới.

Chúc CLB Offline Vietpet HL luôn tổ chức thành công các hoạt động giao lưu và kết nối được nhiều niềm vui và đam mê của các thành viên ...

Thân mến !

Hưng - Nhà ở Cọc 5 - HL
Bác này ở chỗ nào cột 5 thế! không khéo lại là hàng xóm nhà minh :D

Rexcouple

Member
Bác này ở chỗ nào cột 5 thế! không khéo lại là hàng xóm nhà minh :D
Chào Bác Socola, Nhà em ở ngay sau sở điện đối diện trung tâm giải trí quốc tế nhưng em lại đang đinh cư ở Hà nôi, hàng tuần em vẫn về nhà và đi tắm biển :)... cuối tháng này em về HL hẹn gặp bác nhé ! DT của em là 0904588068

Nhìn ACE quảng ninh sum vầy vui vẻ quá, chúc cho các ACE quảng ninh luôn mạnh khoẻ để còn mang cún đi off thường xuyên và có những bức ảnh đẹp up cho mọi người cùng chiêm ngưỡng!

Dạo này em bận nên cũng không hay chụp ảnh và post bài nên chờ xem ảnh của người khác cũng thấy lâu thật

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Chào Bác Socola, Nhà em ở ngay sau sở điện đối diện trung tâm giải trí quốc tế nhưng em lại đang đinh cư ở Hà nôi, hàng tuần em vẫn về nhà và đi tắm biển :)... cuối tháng này em về HL hẹn gặp bác nhé ! DT của em là 0904588068
Offline lần thứ 8 ngày 28 tháng 6, Anh Hưng Rexcouple và em Trang socola86 cố gắng sắp xếp công việc về vui cùng với mọi người nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.