• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh offline của Vietpet Quảng Ninh lần 10 ngày 26.7.2009

Status
Không mở trả lời sau này.

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Những giây phút không thể nào quên !

Những giây phút không thể nào quên!

(Photo by phonghL )

"Chuyên nghiệp, nhân văn và hấp dẫn cộng đồng"- Là cảm nhận của người dân Thành phố Hạ Long tại Vườn hoa Cung Thiếu Nhi về buổi offline của anh em Vietpet Quảng Ninh lần thứ 10.

Hạ Long một buổi sáng đẹp trời sôi động hàng trăm người với gần 20 giống chó: có ta, có tây, loại to có S.Berna, GSD, Labrador, Rott, Ngao tạng, Great dane...loại nhỏ toydog là Poodle, Chihuahua, bullterrier, pincher... rồi xoáy Phú quốc, chó thuần Việt nội địa. Tất cả người, chó sôi nổi, sống động với các mà trình diễn chó đẹp mắt không chỉ đứng , chào ngồi, tấn công đuổi bắt kẻ gian, mà còn thật ấn tượng với nhẩy bắt đồ vật, dâng lẵng hoa tặng khách, âu yếm với trẻ nhỏ...kéo dài hơn 2 giờ đồng hồ.

Khó có thể dùng từ ngữ mô tả hết những cố gắng tâm huyết, văn minh và khoa học của Ban Liên lạc, tất cả anh em Vietpet Quảng Ninh trong buổi offlen lần thứ 10.

Đặc biệt Nhà Đài Truyền hình Tỉnh Quảng Ninh sắp phát sóng những giây phút không thể nào quên của cuộc offline này. Tâm sự với chúng tôi, các phóng viên Truyền hình cảm nhận một sân chơi lành mạnh, văn hoá và hấp dẫn, kết nối con người, kết nối niềm đam mê thiên nhiên, thú cưng. Đó là lý do, nguồn cảm hứng cho các phóng viên tác nghiệp.

Hy vọng tiếp tục được xem các tấm hình sống động của Phamhuyhoang, Phong_HL, Long flamedragon76, Liem_hitller và toàn thể thành viên Vietpet Quảng Ninh.

Trân trọng cám ơn sự chu đáo, hiếu khách của BLL và anh em Vietpet Quảng Ninh.

BSGV.

phamhuyhoang

Active Member
người đẹp và quái thú ^_^

chó Nghịch vụ chuột bạch và 2 fan hâm mộ

hưm!!!!!mệt quá!cứ thấy tôi đẹp trai là sán lăn vào!!!!!!!!!!!

không biết cô này có bế con được như thế này ạ?

chó Nghịch vụ bị Hitle bắt cóc

phamhuyhoang

Active Member
tặng anh chị Tuấn Chung

cụ này chắc không đọc được truyện tranh (hoặc về nhà cháu cụ sẽ khóc đòi truyện)nên đã đem đến tặng cho chúng tôi

phamhuyhoang

Active Member
chết rồi ông Gấu ơi tôi xin lỗi nha!đây mới là hình ảnh của gia đình anh chị Tuấn Chung(con bên trên là hình của Gấu cẩm phả ngồi ghế!mọi người chú ý chân ghế.........)

hàng giảm giá đây!!!!!!!!!! 1000 3quyển !!!!!!!!mua đi ,mua đi bà con ơi! ấy chết đây là quyên góp cơ mà! ^_^

xe ZU hết DAS đi xuống tay không mà kiếm đâu ra mấy quyển truyện để tặng đấy nhỉ?loáng thoáng thấy có tiếng Chị Chung kêu ca.......

liemhitle

Member
tặng anh chị Tuấn Chung

cụ này chắc không đọc được truyện tranh (hoặc về nhà cháu cụ sẽ khóc đòi truyện)nên đã đem đến tặng cho chúng tôi

bố em mới 5x vẫn cute thế mà anh gọi = cụ là ý gì hả anh Hoàng , :waiting: mắt ông ấy vẫn tinh lắm đếm tiền không thiếu và cũng chẳng thừa nghìn nào đâu:D

Anh ban nhà ở phố Cự Lộc HN đâu rồi ra mà nhận chó này.

con SB này hình như các bác mới nhập về à ? e nhìn thấy nó quen quen hình như chó của anh Ban nhà ở phố Cự Lộc HN ... mỗi tội lưng em nó màu mảng xấu quá
to: huyCQ bạn có con mắt và trí nhớ hơi bị (tốt) đấy.cái con chó mà bạn đang nuôi chắc nó đẹp lắm nhỉ?

Tôi cũng được biên tập viên xinh đẹp Bích Hạnh hỏi nhiều vấn đề lắm nhưng có một câu chờ mãi mà chả thấy hỏi han gì .........Bạn đã có bạn gái chưa???????:)):)):)):)):)):))

khi nào VP QN được đài truyền hình VN về quay nhỉ :))

khi nào VP QN được đài truyền hình VN về quay nhỉ :))
Liệu có không nhỉ? biết đâu được đấy. Đến lúc đài truyền hình phát hình buổi offline của ACE Vietpet QN lên họ xem đc, thấy hoành tráng quá lại đề nghị mình làm thêm vài buổi hoành tráng nữa. hehe đến lúc đó ACE lại bận rộn nhiều nhiều.

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
hình ảnh offline của Vietpet Quảng Ninh lần 10 ngày 26-7-09

to: huyCQ bạn có con mắt và trí nhớ hơi bị (tốt) đấy.cái con chó mà bạn đang nuôi chắc nó đẹp lắm nhỉ?
To dungmisaqn: Con đó là của anh thì phải sang tận.......Trung Quốc mới nhận được chủ nó anh nhỉ , có 2 chú nên em chẳng nhận được ra là của ai cả hi hi :)):)):)):)):)) bạn đó cũng chỉ hỏi, thôi anh.

***** Băngzon lên hình đẹp đầy đủ ý nghĩa bắt mắt ,phù hợp với quang cảnh điểm off ,thay mặt
ACE trong CLB chân thành cảm ơn anh.
Chúc anh cùng toàn thể gia đình mạnh khoẻ.
thân chào!

Status
Không mở trả lời sau này.