• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hero vs Simmba !

lambeckham

Active Member
tại anh nghĩa mê gái quá nên các em nó toàn là cái đó mà hihihihi đúng là super man kekeke

King of bulls

Vietpet sponsor
giờ chỉ còn lại có 4 bé thôi, hơi buồn ! Nhưng không sao các bé còn lại rất khỏe mạnh mới 2 tuần lễ, bé nào cũng trên 1 kg cả, nặng nhất 1 kg350, thấp nhất 1kg1

Sinh cập nhật hình ảnh, gen của Hero cực mạnh.

Thân chào,

King of bulls

Vietpet sponsor
Wow Anh Thy dễ thương quá, mấy bé bully Nghĩa chăm tốt lắm em nào cũng bụ bẵm cả.
Nói thì chưa tin đâu, anh hãy qua em nhìn tận mắt mới thấy được cái mập của tụi này, lần đầu tiên em thấy nói nó phát triễn cực tốt như vậy.

Thân chào,

Super_Gà

Active Member
Ém hàng kỉ quá. Còn 04 em nhìn chất lượng thật. Nghĩa nuôi khóe quá. ;)

lambeckham

Active Member
anh nghĩa chăm tốt quá sau này mà em có puppy là phải nhờ đến bác vụ chăm puppy cái hehee

V BULLIES

Member
ohohohoh mấy con lợn con trừ anh thy ra nhé hjhjhjh. Chúc mừng a giai có cún mập và con gái thật xinh hehe

Coi lại vẫn thấy thích đó anh :D cuối tuần làm tour qua nhà anh và anh Chinh coi chó con luôn ^^

ai-armani

Member
Chúc mừng chú Nghĩa nhe....mong rằng mấy bé lớn lên đầu chà bá nhe chú......