• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hero Thành Viên Mới Của Vnbull Kennel

Hero thành viên mới của VNBULL xin ra mắt kính chào toàn thể anh em Vietpet . Hero 9 tháng tuổi cha Demois , mẹ Rich . Là thế hệ đầy tiên của Demios tại Vn .
100 % Rezor Edge , compact size , Đầu 21 inch , nặng 31 kg
Hero hiện đang trong giai đoạn phát triển thành 1 chú bully thật thụ , theo tiêu chí lùn , đầu to và dày cơm
Sau đây là hình ảnh của Hero 9 tháng tuổi :

và đây là lúc hero đi dã ngoại :

Xin trân trọng kính chào , Thân ái và đoàn kết !

Gia Hân

Member
xin chúc mừng bác sở hữu một con đực đẹp,hy vọng nó sẽ được như bố của nó.mà con màu vàng là con nao vậy anh

he.nhìn chú ambully này khủng thật. lại thêm em pit bull kia nữa. cả 2 đều rất đẹp.
chúc chó cùng bác chủ khoẻ nhé. ^^!

King of bulls

Vietpet sponsor
hehhe... giờ mới chịu post lên .........Hero nay khác xưa quá ha. To và dày quá ha.

Chúc mừng Toàn nha.

Thân chào,

King of bulls

Vietpet sponsor
he.nhìn chú ambully này khủng thật. lại thêm em pit bull kia nữa. cả 2 đều rất đẹp.

Cả hai bé là bully cả, bé màu vàng ốm nên mới nhìn giống pit thôi.
Nhưng bé đang mập lên vì chủ nuôi rất tốt.

Thân chào,

bé màu vàng ko phải pitbull đâu bạn ơi ! là american bully tên là simba , hehheheh
thân chào !

xin chúc mừng bác sở hữu một con đực đẹp,hy vọng nó sẽ được như bố của nó.mà con màu vàng là con nao vậy anh
Thank bác rất nhiều ! rất vui khi được giao lưu cùng bác !
Thân chào !

hero đẹp quá,muốn 1 em như vậy quá để dành tiền mua 1 em mới được.[/QUOT
Rất vui khi được giao lưu cùng bạn ! có đam mê sẽ có bạn ah ! phong trào bully đang rất cần mọi người tham gia ủng hộ dòng chó này , bạn tham gia cho vui nhé !
Thân chào !

King of bulls

Vietpet sponsor
Phải nói là đẹp và ấn tượng quá, có sông suôi bơi lội là tuyệt.

Bully là phải như vậy chứ.

Thân chào,

Con Lợn Lòi

Active Member
Hero thành viên mới của VNBULL xin ra mắt kính chào toàn thể anh em Vietpet . Hero 9 tháng tuổi cha Demois , mẹ Rich . Là thế hệ đầy tiên của Demios tại Vn .
100 % Rezor Edge , compact size , Đầu 21 inch , nặng 31 kg
Hero hiện đang trong giai đoạn phát triển thành 1 chú bully thật thụ , theo tiêu chí lùn , đầu to và dày cơm
Sau đây là hình ảnh của Hero 9 tháng tuổi :

Xin trân trọng kính chào , Thân ái và đoàn kết !
Tình hình mưa lũ đang diễn ra phức tạp, đồng bào đi suối thế này không sợ nước cuốn chôi à? :worried:Thể hình của 2 em bully thì rất ok, nhưng thân hình của đồng bào thì "chồng chăm vợ ốm ..." quá:D, mình sợ không phải nước mà gió cũng quấn đồng bào đi mất thôi ! :)):)):))

Tình hình mưa lũ đang diễn ra phức tạp, đồng bào đi suối thế này không sợ nước cuốn chôi à? :worried:Thể hình của 2 em bully thì rất ok, nhưng thân hình của đồng bào thì "chồng chăm vợ ốm ..." quá:D, mình sợ không phải nước mà gió cũng quấn đồng bào đi mất thôi ! :)):)):))
Thank bạn đã quan tâm hì hì ! hình này là 2 tháng trước , hôm nay đã khả quan lên rất nhiều ko sợ gió cuốn hoa trôi nữa đâu ! hì hì ! :-bd

kemprince

Member
Đi cạnh 1 em bully như Hero thì không sợ thằng nào nó cà khịa đâu anh nhờ :)), nhìn mấy pic anh vừa post mà thấy thèm kinh khủng! =P~