• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HELP!!!! Tìm mèo mất sáng ngày 12/10 :((

Gemma

Active Member
Cảm ơn mọi người lắm lắm. Mình xin thông báo một tin trọng đại là mình đã tìm được Ỉn vào lúc 5h chiều nay ạ. Cu cậu không ở đâu xa.... ở ngay trong tủ nhà mình. Chả là cái tủ đấy rất to, sâu trong ngăn kéo tủ là một khoảng trống rộng. Bình thường cu cậu cũng hay cậy ngăn kéo chui vào hốc đấy nằm nhưng em đi tìm mở ra là chui ra ngay. Hôm nay mình đã tìm ở đấy 5,6 lần, đã thò tay vào trông hốc tủ đó mò tìm và nhìn vào mà không thấy, mẹ mình cũng tìm trong đấy mấy lần mà đều không thấy gì. Cho đến 5h chiều nay chuẩn bị ra khỏi nhà đi học thì nghe thấy tiếng lục cục, mở ra thì thấy đang ló mắt nhìn ra. Nhìn thấy cu cậu thì ôm hôn rối rít xong nghĩ lại vừa mừng vừa tức vì cả ngày mình thảm thiết gọi mà k thèm thưa, đi vòng quanh Hà nội tìm rồi khóc ròng vì nghĩ mất cu cậu rồi. Chắc cu cậu chui vào đấy ngủ thấy người thò tay vào thì né để không bị bắt ra như mọi khi.
Mọi người thật nhiệt tình và quan tâm, cảm ơn mọi người nhiều lắm. Cảm ơn bạn mei-chan đã tận tình in ảnh Ỉn và đem đi tìm. Ỉn ngố và cô chủ ngốc làm phiền mọi người quá :p. Rất muốn lên thông báo cho mọi người biết tin để đỡ mất công mọi người đi tìm hộ nữa nhưng tối mình phải đi học muộn mới về, bây giờ mới lên thông báo tin cho mọi người được.
Hê hê, chúc mừng Ỉn và cô chủ nhá, làm mọi người một phen đau tim! :x:x:x

milkygirl6390

Active Member

gióng hệt ruby nhà mình chỉ khác mắt ruby mình màu đồng thôi.không biết có anh em gì không nữa bánh mỳ bơ ơi.hix chắc cho ruby ra ở rể nhà bánh mỳ bơ quá.:x:x:x
ở rể là ở rể thế nào ...:)) con người ta là con zai mà :)) nhìn qua thì giống y xì đúc luôn nhỉ ;))

gióng hệt ruby nhà mình chỉ khác mắt ruby mình màu đồng thôi.không biết có anh em gì không nữa bánh mỳ bơ ơi.hix chắc cho ruby ra ở rể nhà bánh mỳ bơ quá.:x:x:x
Ruby nhà bạn nhìn trắng trẻo, lông dài sạch sẽ sang trọng quá, Ỉn nhà mình là con chuyên đi móc cống nên lông ố ngắn tủn không thể so sánh được rồi. Ruby thì chắc không phải anh em gì, nhưng em Bụi nhà bạn thì đúng là anh em với Ỉn nhà mình đó. Bạn bắt em Bụi từ ngoài Hà Nội vào hè năm ngoái đúng không? :D

Nhưng mà mình nhớ Ruby nhà bạn là gái mà, cái tên ruby cũng đã thấy nữ tính rồi, phải là cho đi làm dâu 8->

julioboy

Member
Ruby nhà bạn nhìn trắng trẻo, lông dài sạch sẽ sang trọng quá, Ỉn nhà mình là con chuyên đi móc cống nên lông ố ngắn tủn không thể so sánh được rồi. Ruby thì chắc không phải anh em gì, nhưng em Bụi nhà bạn thì đúng là anh em với Ỉn nhà mình đó. Bạn bắt em Bụi từ ngoài Hà Nội vào hè năm ngoái đúng không? :D
ruby đẻ 1 lứa rồi nay xấu xí lắm.em bụi thì mình bắt từ nhà hà an,bạn cũng mua ở đó à.vậy tưởng quen e này ai ngờ lại không quen mà chung đàn với em cùng nhà mình.vậy là có duyên rồi.:">

ruby đẻ 1 lứa rồi nay xấu xí lắm.em bụi thì mình bắt từ nhà hà an,bạn cũng mua ở đó à.vậy tưởng quen e này ai ngờ lại không quen mà chung đàn với em cùng nhà mình.vậy là có duyên rồi.:">
Uh, đúng là nhà Hà an đó. Lúc đầu mình thích em Bụi nhà bạn cơ nhưng vì khi hỏi bạn đã đặt tiền rồi. Lúc đến xem Ỉn cũng chơi với Bụi nhà bạn. Bụi lúc bé xinh nhất đàn.