• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Help Rott 55 ngày tuổi lười ăn

Tình hình là e rott nhà e lười ăn quá.chỉ uốg sữa thôi ah.cả ngày ăn hết 1 bát con cháo thôi ah.người e nó dài ngoằg nhưg nhanh nhen.e muốn mọi ng tư vấn cho e lsao để e ý ăn khỏe hơn ah.e lo quá

hoandq

Member
Như bài viết trước của bạn" Cần sự giúp đỡ từ mọi người :)" mình đã comen cho bạn. Nếu chế độ dinh dưỡng của bạn không phù hợp với cún thì lên thay đổi.
Bên cạnh đó cũng phải xem lại răng miệng và đường ruột của cún nhà bạn.
Chúc thành công.

Như bài viết trước của bạn" Cần sự giúp đỡ từ mọi người :)" mình đã comen cho bạn. Nếu chế độ dinh dưỡng của bạn không phù hợp với cún thì lên thay đổi.
Bên cạnh đó cũng phải xem lại răng miệng và đường ruột của cún nhà bạn.
Chúc thành công.
cảm ơn bác rất nhiều.hnay e ý đả ăn khá hơn rất nhiều r ah.tiện bác cho e hỏi e rott mắt có dỉ mũi thì dùng thuốc gì ah

hoandq

Member
cảm ơn bác rất nhiều.hnay e ý đả ăn khá hơn rất nhiều r ah.tiện bác cho e hỏi e rott mắt có dỉ mũi thì dùng thuốc gì ah
Bạn nên rửa mặt và tra vào mắt cún hàng ngày thường xuyên bẳng Naclorid 0.9%, như vậy mới tránh có gỉ nhèm.
Chúc thành công.!