• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Help Me !!! :((

kiki11

cho mình hỏi husky nhà mình được 2 tháng rưỡi !! khỏe mạnh tất cả đều bình thường những em ấy hay bị mụn mũ dưới phần bụng ( mụn nhiều và rất to ), cho đi khám thì bác sĩ bảo bị viêm dạ chích thuốc gì gì ý 5 hôm thì em ấy khỏi !! những được 1 tuần thì em ý bị lại dẫn tới bác sĩ đó thì ông ấy nói là bị nóng trong người nên vẫn chích tiếp !! mọi người giúp có thể tư vấn cho em chó em bị gì có cách nào trị không !! chứ để chó bị tiêm zậy em xót quá :-\

Darkstar

Vietpet sponsor
Còn tùy bạn ạ! chích cái gì 5 ngày mà không đỡ vậy? Như bình thường 3 ngày là lặn bớt đi nhiều rồi! Chó con, có nhiều con bị nốt là bình thường, để kệ 1 thời gian mà ko gãi ngứa thì không sao đâu!

kiki11

Ưh nó chỉ bị mụn mủ to nhưng không ngứa bạn !! những để lâu thì nó nỗi thêm ra nhiều mụn khác !! ông ý nói với mình là chích kháng sinh :(( hix !!