• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

help me !! please ...

huy_hp

Member

các bác xem giúp em xem chân cún nhà em bị làm sao thế này :(( ... huhu , nó bị khuỳnh chân bên trái trước , chẳng biết là do thiếu canxi hay là bị dị tật :(( các bác sỹ giúp em nhé ... e thương cún lắm :( huhu . e lo lắm :( mong các bác trả lời sớm giúp em nhé :(

huy_hp

Member
Bạn tham khảo vấn đề này tại đây: Cong xương, biến dạng xương ở chó.
Bạn nên đưa đi bác sĩ sớm để giúp cún có thể hồi phục hoàn toàn như con cún tên Xe trong topic kia nhé!
vâng cún nhà em đang ở giai đoạn cấp 1 anh ah , hôm nay em cho đi khám thì bác sỹ nói là thiếu chất nên tiêm cho em ấy 2 mũi , 1 mũi màu đỏ và 1 mũi màu trắng ... vậy theo bác thì nên điều chỉnh chế độ ăn , uống , vận động như nào là hợp lý ? cún nhà em là xoáy thái , được 1 tháng 25 ngày . Mong bác Chienvet giúp đỡ em sớm ... bác có thể cho em số điện thoại để em liên lạc sự giúp đỡ của bác được ko ah