• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Help Doberman con bị đi ngoài :(

dolcegabbana

Xin phép BQT!
Em gấp quá xin các anh trong clb giúp đỡ nhà e có đàn doberman mới đẻ đc 10 hôm k hiểu sao 2 hôm gần đây có 2 con bỏ ăn và bị đi ngoài ra phân trắng(và đã k qua khỏi :((..) Đến bh lại có thêm 1 con nữa có hiện tượng bỏ ăn. Chó mẹ thì em chỉ cho ăn cháo móng giò, và bổ sung thêm cổ gà...vậy k biết có phải do nguồn thức ăn của chó mẹ k, xin các bác giúp đỡ. Em xin chân thành cảm ơn!

son.seo0308

Có một mẹo rất hay trong dân gian! Con Bẹc đức của mình cũng bị mà thuốc tiêm hay uống đều không được! Mình học được một mẹo là con chai ý! Hay nấu cháo chai ý! Bạn nướng chín kỹ cho dậy mùi cho cuan của bạn ăn ! M không biết có phù hợp với bạn ko? Nhưng Cún mình đã ngừng sau chưa đến nửa ngày lại ăn lại khỏe mạnh!