• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Help !!! Chó nhà hung dữ

theboylove

Tình hình là chó cỏ nhà em đã nuôi hơn 5 năm nay rồi, trước đây 2 tháng nó có bị cẩu tặc 1 lần, nhưng nhà em chuộc lại được. Vấn đề là bây giờ chó rất nhát ra ngoài, còn hung dữ với những người trong nhà nữa, không ai có thể đụng vô được....Mỗi lần cần tắm là phải dội nước ở ngoài cho ướt mình rồi mới ẵm đi được.....Nay còn bị thêm ghẻ nữa, có mua các loại thuốc bôi mà không thể chạm vào được !!!
Các cao nhân giúp e với, chứ chó nhà cứ gãi gãi hoài thấy thương nó quá !!! Cám ơn các bác nhiều

theboylove

cái kiểu nó gầm gừ, không cho đụng vào người nó, đồ ăn của nó để xuống rồi là không thể lấy lại được !!!

xuanhuynh07

Member
xin chia buồn và cũng chúc mừng vì bạn đã chuộc lai được cún của mình.
"tái ông thất mã " mà. chác nó sợ quá đó thôi. cún nhà bạn to chưa giống gì vậy. bạn đã nghị tới cho cún dùng thuốc an thần chưa vậy