• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hektor & bà Vợ thứ 4 Bailley......

[size=13pt]Ngồi buồn buồn up ảnh khoe Hektor và Bailey động phòng hôm mùng 2/4 và 5/4 lên cho a,e chém gió.. Về nhà mình tuy có kham khổ hơn 1 chút nhưng khoản gái gú thì sướng hơn hihi....[/size]

[size=13pt]Đau mắt và phê nên nhắm tịt cả mắt he..he...[/size]

[size=14pt]Có Video sex của 2 e nó nhưng sợ có trẻ e dưới 18 tuổi vào coi ko dám post ạ hihi.. thanks all[/size]

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Có sướng thì phải cả hai cùng sss sướng chứ!! :x:x:x:x. Đợt này mà Bailley không vượt quân số của ANKA thì chú chuẩn bị nằm ra giường và sắp sẵn roi mây nhé!!

aladin255

Member
[size=13pt]Ngồi buồn buồn up ảnh khoe Hektor và Bailey động phòng hôm mùng 2/4 và 5/4 lên cho a,e chém gió.. Về nhà mình tuy có kham khổ hơn 1 chút nhưng khoản gái gú thì sướng hơn hihi....[/size]

[size=13pt]Đau mắt và phê nên nhắm tịt cả mắt he..he...[/size]

[size=14pt]Có Video sex của 2 e nó nhưng sợ có trẻ e dưới 18 tuổi vào coi ko dám post ạ hihi.. thanks all[/size]
Thì giáp làm cái tiêu đề 18+ ở đấy để có người biết còn tránh chứ :)). Sao lại ím hàng thế :-w

Hektor hết đau mắt chưa anh Giáp ơi??
Mới chuyển thuốc mới có chiều hướng tốt lên e ơi, nếu khỏi mở tiệc ăn mừng ngay hihi... lâu lắm ko gặp rồi . chim cò thế nào e.. Vẫn Căng đét chứ

Italiano

Member
Mới chuyển thuốc mới có chiều hướng tốt lên e ơi, nếu khỏi mở tiệc ăn mừng ngay hihi... lâu lắm ko gặp rồi . chim cò thế nào e.. Vẫn Căng đét chứ
Chim cò thì vẫn căng đét đèn đẹt anh ah. Em đang thèm nuôi lại chó quá mà vẫn đang trong thời gian suy tính kỹ càng. Chứ mang về, mua đi, bán lại rồi chỉ khổ con cún thôi anh ah!

Em hector dạo này nhìn đầu thủ mặt mũi ác liệt thật đấy nhỉ. Mà đ/c Elvis Phương chuyển cho đ/c Giáp lâu chưa nhỉ??? Không nghe thông tin lên dạo này cũng chẳng update được. Bác Phương dạo này chắc rượu chè nhiều quá lên không chăm được em nó đây... Giáp chăm thì ok rồi. Thằng cu Hector này được đ/c Giáp cho các em chân dài chăm sóc liên tục thế này thì... khà khà :)):)):))

Em hector dạo này nhìn đầu thủ mặt mũi ác liệt thật đấy nhỉ. Mà đ/c Elvis Phương chuyển cho đ/c Giáp lâu chưa nhỉ??? Không nghe thông tin lên dạo này cũng chẳng update được. Bác Phương dạo này chắc rượu chè nhiều quá lên không chăm được em nó đây... Giáp chăm thì ok rồi. Thằng cu Hector này được đ/c Giáp cho các em chân dài chăm sóc liên tục thế này thì... khà khà :)):)):))
Nó về với e đc 1 Tháng hơn rồi a ạ hihi... bác phương bận việc đại sự chứ ko nhậu nhẹt j đâu, 1 time nữa bác ấy rảnh lại nuôi lại con khác cho vui ấy mà.. cũng sắp rồi ạ.....

Con Lợn Lòi

Active Member
Đã 4 đời vợ rồi, nhanh thế. Nhớ hôm nào off ở Lê Trọng Tấn rồi về nhà Mr Chân Phương em nó vẫn còn là thanh niên, đến nay đã qua 4 đời trai tân rồi hê hê. Cũng tại em nó đẹp zai nên nhiều vợ :))