• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

hcm_cần phối chó bull pháp cái??

Status
Không mở trả lời sau này.

huyenhuyen

hiện chó nhà mình đang tìm con phối , có ai ở hcm co nuôi bull pháp đực call mình nhé . 0906345764 hoac 0902634564.
giá hợp lý , không cần nổ về giá đâu nhé củng không cần phải chó có giấy hay doạt giải , đơn giản mình muốn tất cả ai cũng nuôi được bull pháp .
thanks all

hiện chó nhà mình đang tìm con phối , có ai ở hcm co nuôi bull pháp đực call mình nhé . 0906345764 hoac 0902634564.
giá hợp lý , không cần nổ về giá đâu nhé củng không cần phải chó có giấy hay doạt giải , đơn giản mình muốn tất cả ai cũng nuôi được bull pháp .
thanks all
Tiền nào của nấy mà bạn, mà bạn cần thì nói chuyện đàng hoàng, chứ kiểu nói này thì tự nhập về mà phối. Rồi lúc đó mới hiểu được nhập như thế nào, chó sao có giá trị.

mhoangthach

Member
Tiền nào của nấy mà bạn, mà bạn cần thì nói chuyện đàng hoàng, chứ kiểu nói này thì tự nhập về mà phối. Rồi lúc đó mới hiểu được nhập như thế nào, chó sao có giá trị.
cũng tính nói về cách nói chuyện nhưng lại sợ gây cãi nhau......%-(

huyenhuyen

nếu mà đủ điều kiện nhập thì đã ko lên đây mình tìm rồi . BỞI TÔI ĐÃ TỪNG BIẾT , thấy phối chó cái có giấy tờ thì giá thương lượng , còn chó không giấy tờ thì phối giá 1000usd nghe khủng khiếp , biết bao nhiêu là tháng lương của người ta . không lẻ nuôi chó thì chỉ có đại gia mới chơi thôi còn bình thường như mình ý của bạn nói chắc mình ko đủ tư cách nuôi dòng này rồi . mình đăng topic cũng muốn tìm ai chơi bull pháp mà giao lưu chứ cao cấp như bạn chắc mình ko kham nỗi. ( pó tay ) tiền nào của đó , ai mà ko biết . Thử hỏi một người bình thường đi nói con chó phối ko mà 1000usd có la trời ko , tui nhập dc đâu cần lên đây tìm . Giá sao phù hợp đấy chứ , nếu phối mà 1000usd chắc con chó củng hơn chục ngàn đô là cùng , vậy thì chí có đại gia mới chơi dc thôi , TÔI CŨNG GHI RÕ LÀ MUỐN TẤT CẢ AI CŨNG CÓ THỄ NUÔI DC DÒNG BULL PHÁP NÀY , VẬY CHẮC CÒN NHỮNG NGƯỜI BÌNH THƯỞNG ĐAM MÊ DÒNG CHÓ NÀY KO CÓ ĐỦ ĐIỀU KIỆN ĐỂ NUOI SAO ??? CON CHÓ CÓ GIÁ TRI LÀ PHẢI CÓ GIẤY TỜ PHẢI ĐOẠT GIẢI À???
VẬY CÒN TẤT CẢ NHỮNG CON KO GIẤY TỜ LÀ CHÓ BỎ ĐI SAO ???

J.K.F

Member
Chó không giấy không phải là không có giá trị và bỏ đi.ai cũng có thể chơi được FB,nhưng tùy theo điều kiện và cách chơi của mọi người.những người chơi tâm huyết lúc nào cũng mún chú chó của mình nuôi đều fải là thuần chủng 100%,khi đó ai sẽ chứng minh được điều đó.lúc đó chú chó đó phải cần có những giấy tờ liên quan đến nó.tờ giấy thể hiện gia phả nguồn gốc và minh chứng cho mức độ thuần chủng của nó,và quan trọng hơn nữa là tránh cho việc phối đồng huyết cho thế hệ sau.

Đôi dòng tâm sự,có gì không phải xin mọi người bỏ qua

Thân chào

King of bulls

Vietpet sponsor
nếu mà đủ điều kiện nhập thì đã ko lên đây mình tìm rồi . BỞI TÔI ĐÃ TỪNG BIẾT , thấy phối chó cái có giấy tờ thì giá thương lượng , còn chó không giấy tờ thì phối giá 1000usd nghe khủng khiếp , biết bao nhiêu là tháng lương của người ta . không lẻ nuôi chó thì chỉ có đại gia mới chơi thôi còn bình thường như mình ý của bạn nói chắc mình ko đủ tư cách nuôi dòng này rồi . mình đăng topic cũng muốn tìm ai chơi bull pháp mà giao lưu chứ cao cấp như bạn chắc mình ko kham nỗi. ( pó tay ) tiền nào của đó , ai mà ko biết . Thử hỏi một người bình thường đi nói con chó phối ko mà 1000usd có la trời ko , tui nhập dc đâu cần lên đây tìm . Giá sao phù hợp đấy chứ , nếu phối mà 1000usd chắc con chó củng hơn chục ngàn đô là cùng , vậy thì chí có đại gia mới chơi dc thôi , TÔI CŨNG GHI RÕ LÀ MUỐN TẤT CẢ AI CŨNG CÓ THỄ NUÔI DC DÒNG BULL PHÁP NÀY , VẬY CHẮC CÒN NHỮNG NGƯỜI BÌNH THƯỞNG ĐAM MÊ DÒNG CHÓ NÀY KO CÓ ĐỦ ĐIỀU KIỆN ĐỂ NUOI SAO ??? CON CHÓ CÓ GIÁ TRI LÀ PHẢI CÓ GIẤY TỜ PHẢI ĐOẠT GIẢI À??
VẬY CÒN TẤT CẢ NHỮNG CON KO GIẤY TỜ LÀ CHÓ BỎ ĐI SAO ???
1/
Trong VFKC này tiêu chí hướng anh em chơi theo VKA ( chuyên nghiệp ) thì đa phần là chó có giấy cả, nên mọi thứ phải rõ ràng và khắc khe. Có giấy để xác định rõ nguồn gốc, cho người chơi có sự lựa chọn phù hợp, nghiên cứu nhân giống, và đi show. Có lẽ sẽ khó khăn so với những anh em khác, nhưng không phải vì lẽ đó VFKC lại bỏ đi hướng chuyên nghiệp cho những anh em khác có tâm huyết và định hướng chuyên nghiệp. Và xin nhấn mạnh lại VFKC sẽ hướng mọi người theo VKA hiệp hội quốc gia, và là thành viên của FCI.

2/
VFKC là sân chơi cho mọi thành viên và cũng hoan nghênh mọi người kết nối với nhau, và muốn mọi người đều có bull pháp, và chó có giấy hay không giấy vẫn như nhau cả. Nhưng cách bạn lên viết thật sự nghe mất hòa khí và gây xích mích những anh em khác. Và mỗi người có cách chơi khác nhau nên không cùng chí hướng thì là chuyện bình thường.

3/
Bạn đăng kí thành viên chính thức ở đây http://forum.vietpet.com/showthread.php?p=916036#post916036 thì mới được đăng bài.

Thân chào,

mhoangthach

Member
1/
Trong VFKC này tiêu chí hướng anh em chơi theo VKA ( chuyên nghiệp ) thì đa phần là chó có giấy cả, nên mọi thứ phải rõ ràng và khắc khe. Có giấy để xác định rõ nguồn gốc, cho người chơi có sự lựa chọn phù hợp, nghiên cứu nhân giống, và đi show. Có lẽ sẽ khó khăn so với những anh em khác, nhưng không phải vì lẽ đó VFKC lại bỏ đi hướng chuyên nghiệp cho những anh em khác có tâm huyết và định hướng chuyên nghiệp. Và xin nhấn mạnh lại VFKC sẽ hướng mọi người theo VKA hiệp hội quốc gia, và là thành viên của FCI.

2/
VFKC là sân chơi cho mọi thành viên và cũng hoan nghênh mọi người kết nối với nhau, và muốn mọi người đều có bull pháp, và chó có giấy hay không giấy vẫn như nhau cả. Nhưng cách bạn lên viết thật sự nghe mất hòa khí và gây xích mích những anh em khác. Và mỗi người có cách chơi khác nhau nên không cùng chí hướng thì là chuyện bình thường.

3/
Bạn đăng kí thành viên chính thức ở đây http://forum.vietpet.com/showthread.php?p=916036#post916036 thì mới được đăng bài.

Thân chào,
A. Nghĩa nói đúng đấy...chơi thì mỗi người có 1 thú chơi khác nhau. Điều kiện ai cũng khác nhau và cũng chả ai chê ai cái gì cả. Quan trọng là cái cách bạn nói chuyện làm mọi người khó chịu thôi. Chứ ko có ác ý gì đâu.

Status
Không mở trả lời sau này.