• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM_Cần mua 1 hay 2 em bồ câu mái làm chim ấp vú

^^Thanh^^

Member
Mình cần mua 1 hay 2 em mái về làm chim ấp vú.Chim khoảng từ 1 hay 2 năm tuổi nha các bạn.
Vì mấy em trống nhà mình còn trẻ lắm,vừa thay xong lông thứ 10 thôi,nên cần em mái trẻ trung ghép với nó.
Chim pháp,chim thái,chim lai thái gì cũng được,miễn là có sức khỏe tốt.Điện thoại liên lạc: 01662.696.803

Mình có 2 em thái_mái_trắng tinh , đã rớt trứng được mấy lần , bạn có thái_trống_trắng thì đổi với mình chơi ! Thân mến !

bocauthai

Member
Xin lỗi ^^Thanh^^ mượn topic tí nhé.

Chào namtrung1973, nhà mình có 1 con thái trắng trống đã thuần thục, cũng trắng tinh luôn. Có gì giao lưu nhé.

bocauthai

Member
Xin lỗi ^^Thanh^^ mượn topic tí nhé.

Chào namtrung1973, nhà mình có 1 con thái trắng trống đã thuần thục, cũng trắng tinh luôn. Có gì giao lưu nhé.

CO QUAN 7

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
mình cần mua 1 hay 2 em mái về làm chim ấp vú.chim khoảng từ 1 hay 2 năm tuổi nha các bạn.
Vì mấy em trống nhà mình còn trẻ lắm,vừa thay xong lông thứ 10 thôi,nên cần em mái trẻ trung ghép với nó.
Chim pháp,chim thái,chim lai thái gì cũng được,miễn là có sức khỏe tốt.điện thoại liên lạc: 01662.696.803
anh co con thái mái đẽ được 01 lứa muốn mua đt 0989116343.anh ở quận 7 qua xem.