• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM_bán 10 cặp thái chim đẻ

Do không có thời gian chăm sóc nen cần bán gấp 10 căp thái chim đang đẻ giá 350k 1 cap ai quan tam alo 01687779303 %-(%-(

Nói thì giữ lời k ? mai qua bắt 5 cặp ???????????????????????????????
Hi chào bạn mình nói giữ lời mà bạn qua bắt đi mua 1 tặng 1 ????( mua 1 cặp tặng 1 cái ổ đẻ ) :)):)) mình thống kê lai còn 4 cặp ai quan tâm thì alo cho mình nha giá cả có fix :x:x

zongke

Member
Hi chào bạn mình nói giữ lời mà bạn qua bắt đi mua 1 tặng 1 ????( mua 1 cặp tặng 1 cái ổ đẻ ) :)):)) mình thống kê lai còn 4 cặp ai quan tâm thì alo cho mình nha giá cả có fix :x:x
Giống mua chiếc xe tặng... cái móc chìa khóa quá anh? Hôm qua bắt con mái mà không thấy tặng 1/2 cái ổ đẻ?

Giống mua chiếc xe tặng... cái móc chìa khóa quá anh? Hôm qua bắt con mái mà không thấy tặng 1/2 cái ổ đẻ?
Hi chào bạn hiền vậy mà hôm qua không chịu nói mình tăng cho 2 cái luôn sơ đưa ra bạn thấy ban chạy :)):)):))