• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hcm tặng mèo con

nhocmeo

Member
Mình cần tìm chủ cho 4 bé meo con khoảng 2 tháng , sạch sẽ do tắm rửa thường xuyên , 2 bé trắng tinh đuôi vàng nhạt và một bò sữa , một tuxedo bé bỏng do mình nhặt được , các bé đều khỏe mạnh đáng yêu. Dt 0936264420

nhocmeo

Member
Up tiếp cho mấy bé, sắp tết mà vẫn chưa có ba mẹ nhận con về vui vẻ ăn tết

nhocmeo

Member
up up lên top nào , nhanh tay các ba mẹ ôi , sắp tết rồi em về quê 10 ngày khôntg ai chăm làm sao tụi nhỏ sống đây

shjne

bạn ơi bạn đăng lên fb của trạm cứu hộ mèo xem, mình thấy các bé được đăng trên đấy nhanh có người nhận nuôi lắm

narutoss2

Member
bạn đăng lên Hội những người yêu mèo hay Petmaiam. bạn viết lên tường và chụp hình mấy pé nữa là mọi ng hưởng ứng ngay đó bạn.các pé mau đc đón về đó

nhocmeo

Member
Còn hai bé dễ thương béo ủ là kid và tút nha các bạn , môt tháng tuổi mình nhặt lúc mới mở mắt ạ