• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM -Tặng bé nhật 6 tháng :((

chó hoang

=(( mình có bé nhật 6 tháng, được chích ngừa đầy đủ, nhưng ko có điều kiện để chăm bé.
Mình muốn tìm cho bé một người chủ tốt hơn =((.
Mình ở Tân Phú nhé.

Bé đã có chủ mới rồi các bạn ah. TKS các bạn nhiều

ban oi cho minh xin di lau lau ban thay nho em no thi qua tham cho em no khoi tui than vi phai sa chu minh hua se cham soc tot cho em no vi nha minh chua co pe nao.hoi truoc co nuoi 1 chi hua hua nhung bi bat mat roi so dien thoi minh ne! 0927806381 xin nhan noi day long biet on!

minh o quan 12 gsn ben xe an xuong cung gan cho ban do cho tien qua lai tham em no.nha ben ba minhy thi nuoi nhiu cho lam nhung toan cho phu quoc con ben nha minh ko co con nao vi minh yeu nhung giong cho nho nho thoi to wua nhin so so

cai do la ba kieu chi hai ban ma dau lien quan gi toi ut dau ut moi va thi xong nen dc nghi mat ngay co thoi gian rang nen len mang xem cho.ut thich nhung loai cho nho thoi ko thich cho to nhu o nha ba nuoi no sua diec tai luon!ut ko biet cach lam cai tin moi nen lam theo giong hai.chi noi gi voi hai ma hai chuoi em wa chung lon vay?

you làm ơn vận dụng đầu óc để suy nghĩ dùm cái.niếu thật sự tui muốn đánh lừa suy nghĩ của moi người thì đã đăng kí một cái tên khác để lên đay xin rồi,tui có tới 3 cái nít yahoo lận đó you à.lấy đại cái nào rôi đăng kí ở đây dể ợt. vào rồi xin ko hay hơn sao?
mà thíu suy nghĩ đến nỗi đăng xịn và bán cùng 1 nít người đầu đá cũng nghĩ đc thế mà đúng là ....em tui nó là con nít ko biết gì nên mới lấy nít tui để xin .bạn ko cho nó thì thoi cứ nói năng lun tun!làm ơn vận dụng đầu óc dùm cái.cho hỏi thăm có đi do thử sỉ số IQ chưa mà suy nghỉ như trẻ con vậy hả?