• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM- Show chó Phú Quốc 11/8/2013 anh em ơi.

tun_aca

Vietpet sponsor
Cuộc thi dành cho chó Phú Quốc và phần thi đánh giá công nhận tiêu chuẩn giống chó do VKA tổ chức tại TP.HCM vào ngày 11 tháng 08 năm 2013.

Chú Ý : Cuộc thi dành cho chó Phú Quốc chỉ dành chó các em Phú Quốc đã hòan tất việc CNG hoặc có giấy Khai Sinh lọai B hoặc A ở tất cả các hạng thi Sơ Sinh, Chó Con,Chó Nhỡ,Chó Lớn..v..vv.

Thời gian: từ 8:00 sáng
Địa điểm: Địa Điểm chính Thức là : Nhà Tập Luyện Phú Thọ cổng Lý Thường Kiệt ( nơi dogshow 12/2012) nha mọi người ơi.

56771663.sgshowimage1.700x0 của tun_aca, trên Flickr

56771664.sgshowimage2.700x0 của tun_aca, trên Flickr

56771660.sgshowimage3.700x0 của tun_aca, trên Flickr

56808325.sgshowimage4.700x0 của tun_aca, trên Flickr

Còn về phần anh em nào muốn đóng góp cho dogshow vui lòng đợi thông báo chính thức từ VKA. Vì em ko phải người của VKA nên hổng có dám thông báo.hihihihihi

Anh em chuẩn bị tinh thần tham gia nào.

tun_aca

Vietpet sponsor
Địa Điểm chính Thức là : Nhà Tập Luyện Phú Thọ cổng Lý Thường Kiệt ( nơi dogshow 12/2012) nha mọi người ơi.