• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM-Q8 Mua 1 cặp bồ câu xòe trắng 1 lớp con

taolakid0

Member
sắp tết nên có ít tiền mua bồ câu nuôi kiểng , nên bác nào có cặp xòe trắng con thì Lh bán em nha , loại j cũng đc mới chơi k biết phân biệt đâu
Có thì nt vào số điện thoại giá và địa chỉ được em sẽ gọi lại nhanh nhất có thể
SDT : 0935675076

gaymoc

Member
Tôi có 1 cặp xòe được 2,5 tháng lông chân dài màu trắng đáp ứng được cho bạn, nhưng chỉ tội ở tận ngoài Bắc. Chúc bạn sớm thỏa mãn niềm đam mê.:-h

anhtadien

Member
Tôi có 1 cặp xòe được 2,5 tháng lông chân dài màu trắng đáp ứng được cho bạn, nhưng chỉ tội ở tận ngoài Bắc. Chúc bạn sớm thỏa mãn niềm đam mê.:-h
cậu ở đâu miên bắc vậy mình đang quan tâm và giá thế nào
mình ỏ xuân trường nam định

gaymoc

Member
Chào bác anhtadien anh chưa có xòe ah? Em tên Kiên (35t để tiện xưng hô) ở Bắc Giang nếu chưa có thì ae giao lưu quan trọng gì giá rổ, trước em chưa có xòe mấy bác trên 4room mình toàn ở Nam thôi mãi mới có được, giờ ngoài Bắc mình nhiều người chơi nên dễ mua được hơn thứ bẩy này em rảnh gửi bác xem hình vì không có máy ảnh chụp. Bác anhtadien hình như nuôi cả cu cườm đẻ thì phải nếu không anh em mình trao đổi cũng được đỡ tốn kinh phí, dạo này đang rét mướt thế này bác vội gì chim cò cho vất vả ra xuân ấm áp có hơn không. Nếu nhà bác gần bến xe hoạc có xe tuyến chạy qua thì dễ mà. Thân
:-h

vuduyhung

a ở đâu vậy cho em xin số đt với. em đang cần mua. sms 01655 781 881

anhtadien

Member
Chào bác anhtadien anh chưa có xòe ah? Em tên Kiên (35t để tiện xưng hô) ở Bắc Giang nếu chưa có thì ae giao lưu quan trọng gì giá rổ, trước em chưa có xòe mấy bác trên 4room mình toàn ở Nam thôi mãi mới có được, giờ ngoài Bắc mình nhiều người chơi nên dễ mua được hơn thứ bẩy này em rảnh gửi bác xem hình vì không có máy ảnh chụp. Bác anhtadien hình như nuôi cả cu cườm đẻ thì phải nếu không anh em mình trao đổi cũng được đỡ tốn kinh phí, dạo này đang rét mướt thế này bác vội gì chim cò cho vất vả ra xuân ấm áp có hơn không. Nếu nhà bác gần bến xe hoạc có xe tuyến chạy qua thì dễ mà. Thân
:-h
chào anh em năm nay mới 32 tuổi thôi em có 2 chú gáy rất hay nhưng không bán ( em thuần được từ cu bẫy nên rất hay) có một đôi khác em nuôi cho nó đẻ chơi vì chúng đẻ liên tục nhưng cứ ấp đế 15 ngày là lại hất trứng đi bình quân có 6 tháng thì 7 lần đẻ do em mới ghép từ tháng 6
em có mấy đôi cu pháp nếu anh quan tâm thì ok
còn nếu anh thích gáy thì em vẫn có thể soay cho anh được vì ở đây gáy hay rất nhiều nhưng là gáy non nên
còn anh nói đúng giá cả không quan trọng, em cũng có anh ở bắc ninh hứa cho một đôi đền ngoài tết nó ăn cứng là em bắt
xe cộ thì tiện không ý mà
anh chơi bồ câu lâu chưa
em thì mới chơi nhưng gáy thì em chơi lâu rồi

anhtadien

Member
mình mới chơi nên không biết bồ câu thế nào chứ gáy thì lại rất hay ai tốt ( chăm sóc ,kiên nhẫn ) thì chơi gáy mới thấy tuyệt vời không phải ai nó cũng gáy cũng gù mà tuỳ
có khi bác đến nhà em thì nó gù nó chào bác nhưng chưa hẳn là mang về nhà bác nó đã gù ,gáy
em tự hào về hai chú chim của em vì dù em mang đi đâu nó vẫn hăng và hay vì thế ông già em không muấn cho bán
gáy miền bắc mình là đỉnh lắm đấy nó chơi được rất nhiều giọng mà điển hình là gáy ở các vùng nông thôn tỉnh nam định em và mấy huyện của tỉnh thái bình
xin lỗi trước mấy bác trông miền nam nhé
vì gáy miền nam không được hay cho lắm ẻm đã từng mang vào đắc nông bẫy gáy và chòe lửa nhưng giọng gáy và tiếng của nó không được hay